Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu: Akina Mama Zaidi ya 100 bado Kupata Wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Feb 19, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    TBC imetangaza hivi punde kuwa ni watoto 8 tuu ambao bado hawajatambuliwa na kuchukuliwa na wazazi wao uwanja wa Uhuru. Hata hivyo bado kuna akina mama zaidi ya 100 ambao bado wanawatafuta watoto wao waliopotezana kwenye milipuko wa mabomu Gongo la Mboto.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo inamaana vifo vya wahanga wa mabomu ni zaidi ya iliyotangazwa na serikali ama HAWAJAJITOKEZA?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    TBC1?
    wHAT DID YOU EXPECT FROM THEM?
    Wamezowea kuchakachua kila taarifa hawa!
    Ukweli utawaumbua sasa...Walisema wenyewe kuwa "TRUTH TAKES TIME"
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Looks like that. Kama ni watoto 8 wamebakia tuu, na kuna familia zaidi ya 100 bado zinatafuta watoto wao what does that mean?
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That mean the death toll might be more than what they are telling us!!!! Wachakachuaji wakubwa hawa!!!!!
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapa pia kuna dalili za wizi wa watoto. wengine wanachukuliwa kwenda kutolewa kafara. I hope wanahakikisha mzazi wa mtoto kabla ya kuwakabidhi.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280

    Kwa hii Serikali ya kifisadi hili linawezekana kabisa. Kuplay down the actual number of those who perish in order to cover their own asses.
     
Loading...