Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mablanketi ya mahoteli

Discussion in 'JF Doctor' started by Tanzania Mpya, May 7, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nina wasiwasi kama hawa wafanyabiashara wa mahoteli wanabadilisha mablanketi na kuweka mengine kila mteja anapotoka. Wenye experience na hili namba maoni yenu kwani ni muhimu sana kwa afya zetu.
     
Loading...