Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wenye kutaka ndoa serious. Nahitaji mke tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwl.ngonyani, Jun 29, 2011.

  1. M

    Mwl.ngonyani New Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mkaka wa miaka 25. Nahitaji mchumba ambaye baadaye ataitwa mama wa watoto wangu. Sifa za mwanamke ninayemuhitaji ni mwenye umri kati ya miaka 19 hadi 27, mpole kiasi, elimu ni cheti/stashahada/form 1V/form V1, awe tayari kufahamiana(face to face) ndani ya siku 45, dini yoyote. Kwa walio tayari tafadhali wanitumie email, ngonyanishukuru@yahoo.com, muhimu ni kunipatia profile yako huku ukinipatia namba za simu na location ulipo. I NEED ONLY THOSE WHO ARE SERIOUS PLEASEEEE!!!!!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mawindo mema mwalimu...angalia usijekumbana na wanafunzi wako humu.
    halafu ukipitia kwenye jukwaa la utambulisho ni vyema mkuu...ni utaratibu wageni kupiga hodi na kukaribishwa.
    kuna watu wema sana hapa.
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh humu watu waongo tu tafuta mtaani kwenu
     
  4. M

    Mwl.ngonyani New Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa kaka! Ucjal! Nitajitambulisha nukta chache zijazo. Kwani wote wajiitao daktari wana phd? Au taaluma zao? Hiyo akili kichwani swahiba.
     
  5. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!Hii JF hii...!!!!!!!!!!!!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha enzi hizo wakati ambapo mwalimu alikuwa na sifa nzuri na role model kwenye jamii! kila la kheri mwalimu, ila hapo kwenye 19 yrs old,si utakua fataki? ni wazo tu,lisikusumbue.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ndani ya siku 45....??:A S cry:
    haya kakaeke kila lakheri...
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la kheri mwalimu,
    Ila ningeshauri utafute huko mtaani kwenu kwani mambo ya kwenye mitandao ni magumu wengi ni mataperi,
    Ni ushauri kwa mtazamo wangu ukiona unafaa unaweza ukautekeleza
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unasema dini yoyote? We dini gani? Dah hebu ngoja nisijeitwa mdini bure. Halafu miaka 25 ndo unahaha hadi kwenye mitandao kutafuta mke? Ahii, sijui labda ndo hivyo. Kila heri....
     
  10. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina miaka 24 - 27

    nimesoma hadi diploma ya walimu

    ni mpole kiasi

    sina dini by the way

    niko tayari kuonana nawe leo

    naona nina vigezo

    Swali kazi unaweza lakini mana hujagusia.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    all the best mwalim.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwalimu we ni chama gani?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haitoshi bwana. Hebu mpoze moyo mwalimu.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yule jamaa ushaamua kumbwaga mazima?
     
Loading...