Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wanavyowafukuza Wapendwa Watarajiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mangi Moshi, Jun 22, 2011.

  1. M

    Mangi Moshi Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi majuzi kati nilikutana na binti mmoja club fulani hapa jijini. Tukachati hapa na pale, then tukapeana contacts za simu. Nikakaa siku kama tatu hivi, nikam-text, badala ya kujibu akaanza kunibip. Nikampigia simu, tukazungumza kidogo ikiwa ni pamoja na kuweka mihadi ya kukutana jioni ya siku hiyo. Wakati tunafikia mwisho wa mazungumzo msichana akaniambia naomba unitumie vocha ya 10,000/=. Nikamwambia sawa, kimsingi sikumtumia, akaanza kubip, akabip kama mara 3 hivi, baada ya kama saa moja hivi akatuma sms kwamba bado anaisubiria hiyo vocha. Sasa cha kujiuliza hapa ni kwamba hivi hawa wasichana wanaotanguliza njaa hata kabla ya kufahamiana vizuri ni sahihi kweli? Je hiyo si kumfukuza mpendwa mtarajiwa? Hawaoni kwamba hiyo inaonyesha hali ya ngono ya biashara tangu mwanzo ambayo kwa mtu mstaarabu haitamvutia?Nawasilisha.
     
  2. s

    shoshte Senior Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uliposema club ndo umeua mazima huyo sio dem ni changuuuuuuuuuuuu
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Samahani Shoshte Si wote wanaoenda clubin ni ma Changu .. wengi sana wamekutana na wenza Wao clubbing na kumbi nyingi za strareheWame oa/olewa na familia sasa...Hujui utakutana na uliyepangiwa wapi..Si wote wanakutana ofisini hata kwenye daladala...
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha ubahili wewe, huyo ni dent mtumie credit
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mtumie tu mkuu,huenda hali imebana kiuchumi,mengine mtakuja rekebisha baadae.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usihofu mkuu, hicho ndio kipimo kinachotumiwa na wanawake siku hizi, usiogope go for her if you real feel her
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ila kwel mana ukiwa clubs weng wao huwa wapo kibiashara zaid mana hawanaga la kufanya zaid ya kulata pesa mbele so uliingia choo cha kike mzaz
     
  8. M

    Mangi Moshi Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kimsingi club hawaendi machangu tu kama unavyosema. Kuna wasichana wengi ambao wapo single na wanapenda kwenda kupata burudani weekend kama sehemu ya mapunziko na ku-refresh akili baada ya pilika za wiki nzima. Unless alinidanganya kuhusu CV yake, otherwise alionekana kuwa msomi wa elimu ya juu na alinifahamisha kuwa anafanya kazi sehemu fulani nzuri tu hapa Mjini. Na hiyo CV ndo iliyonifanya nirudi kwake tena bada ya kukutana club.
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Kwa hayo niliyo-highlite napata picha kuwa hata wewe ulikosea kutafuta mtu decent kwa vigezo vya "msomi" na "kazi nzuri"... asilimia 90 ya vyangudoa hapa mjini hasa katika maeneo mengi yanayotembelewa na wastaarabu hutumia gia hizo za "usomi" na u-independent woman" wakijua kuwa utanasa kwake kirahisi na atakutumia au kuku-nyonya kiuchumi kwa njia rahisi sana...

    na kwa taarifa yako huyo ulekutana naye sio mzoefu kabsaa wazoefu huwa hawapigi mizinga ya vocha tena nextday baada ya kukutana... wazoevu huwa wana-invest kwako kiasi kama tsh laki 1-3 then ukipigwa invoice unatoa gari au nyumba...

    dogo mke wa ndoa hatafutwi club... huyo mpe hiyo alfu 10 mjengee mazingira muafaka mle kiboga kisha mtoe na kama 50 flan then mpotezee mbaya investment cost hapo hailipi.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ila siku hizi mabinti ni balaa ni mizinga tu wanapiga,kuna tulikutana ktk mazingira ya kawaida tu alinibip na 50000,akaniambia kuna ishu anaifix then atairudisha nkausoma mchezo nkajua hapa ntaishia kupigwa mabusu na kukumbatiwa ,nkamwambi pesa ninayo ila niko very budgeted now days ,akasema its ok,nlipompigia baadaye either to solve in otherway round,akaniambia NIMKOME.i told her nilishamkoma ndo maana sikumpa !
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh
     
  12. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33


    Jamani kahaba/malaya/mapepe/etc haijalishi yuko wapi. kuna watu wapo ofisini ni hoooovyooooo na wengine wapo makanisani ni hooovyooooooo balaa na viouni ndo usiseme. mke au mume anapatikana popote wanapokutana watu
     
  13. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha umenichekesha, ulishakoma muda mrefu ye ndo anakuambia
     
  14. mito

    mito JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ndg yangu kama unatafuta mke wa kuoa hizo cv (kazi, elimu n.k) ziweke pembeni kabisa. Muhimu angalia tabia zake na kama kweli unampenda kutoka moyoni mwako. Maana bila hivi hutaweza kuishi naye hata kama ana hizo cv zake zinazokuvutia.
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ina maana wanaoenda club ni machangu tu? Mi sometimes huwa naenda club na mpenzi wangu - ina maana naye ni changu? Ebu sahihisha msemo wako.
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ukianzisha mahusiano katika misingi ya kuchunwa utachunwa hadi kieleweke. Anzisha mahusiano mema, then mambo mengine hujitokeza mbele ya safari. Kwa upande wangu huwa sioneshi dalili zozote za kumtaka mtu, bali huwa namwangalia yeye ana mwelekeo gani, nikiona anataka nilichonacho nampotezea.
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hao ndio tunawaita malaya wa mchana. Anatanguliza INVOICE kabla ya K.....Achana naye!
     
  19. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama angekuwa anafanya kazi asingekuwa na njaa ya elfu 10,angekuja kuhitaji msaada wa kifedha lakini baada ya kuwa mmejuana kwa muda!! Conclusion: Huyo ni Malaya na ukiibuka tena hapo Club mara kadhaa utagongana naye tena tu!! Unaweza uka-date naye mchana na Usiku akaenda kuuza kama kawa,Be Careful!!!
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ?
    Inawezekana pamoja na CV yake lakini ni mchunaji aliyekubuhu. Why vocha ya 10,000?
     
Loading...