Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti Wa Sekondari Na Picha Za Kihasara!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Allien, Oct 13, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Inasemekana tabia hizi sasa zimekithiri sana hasa katika shule za mabweni.

    Je kuwepo katika sekondari za bweni zinachochea mambo haya kutokea?

    [​IMG]
     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Wewe umetoa wapi hii picha, ina maana unamawasiliano nao.
     
  3. M

    Mum Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyewapiga picha na waliopigwa picha wote haki hawana
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hawa kama watu wa Kenya hawa.
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mbona picha ya kawaida tu??
     
  6. m

    mkulasabo Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwepo kwa shule za bweni siyo tatizo tatizo ni kwamba haya mambo ya utanda wazi yana wafanya vijana wengi wafikili zaidi ngono kuliko maarifa ndiyo maana tunakosa wataalamu maana kama leo yuko shule anafikilia ngono atakuwa mtalaamu kivipi ilihali akili yake iko kingono zaidi?
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    kenyanlist.com
     
  8. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mh! Kaz kwel kwel
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wataalam mnazijua sana site
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    umeona eeh! Mkuu C6 upo!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. r

    ral Senior Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hiyo ni ni photoshop, cant'u see the picture is pixelated on the thighs of these ladies?, well it is my view
     
  12. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama vipi nirudishiwe mchango wangu niliotoa wa kujenga mabweni,
    Kha kumbe hii ndio kazi inafanyika bwenini?
    Matron Preta uko wapi?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hawamalizi shule hawa
     
  14. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    hii picha itanifaa kupigia punyeto :ballchain:
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaaangu mimba zinawanyemelea hawa mabinti
     
  16. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Haya mambo yalikuepo toka enzi zile ila kilichoongezeka kwa sasa ni utandawazi na mfumuko wa technolojia hasa simu, kompyuta, digital camera na internet.
     
  17. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hizi picha sio za bongo,inawezekana wakawa wa sauzi hao!
     
Loading...