Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wa Kitanga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by EasyFit, Nov 23, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani naombeni msaada, huu wimbo nafikiri ni wa Bwana Misosi ulitamba sana miaka ya 90,
    kama kuna mtu mwenye link ya You Tube anisaidie, link ninayoipata ni hii Bwana Misosi - Mabinti wa Kitanga - YouTube lakini si video ni vocal tu, nahitaji video yake asanteni wote.
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mkuu umepata demu wa kitanga au?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    unataka kuhamia Tanga nini? Nalog off
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! miaka ya 90??? ok nalog off!
     
Loading...