Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wa Kichaga na Kipare

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sumasuma, Jul 3, 2011.

  1. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEFANYA ANALYSIS NIMEONA KWAMBA, WADADA WENGI WA KICHAGA NA WAPALE WAPENDA SANA KUOLEWA NA WAKAKA WA NYANDA ZA JUU KUSINI na KANDA YA ZIWA,but wakishaolewa na kupata mali zingi nakuzaa mtoto hasa wa kiume, wanaume zao wanakufa ghafla!!! ni kwa nini? Pia Kwa nini WAKAKA wengi wa kichaga hawapendi kuwaoa wachaga wenzao? plz nisaidien kwa hili!!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hadithi za kusadikika hizi
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe kumetokea kabila lingine la wapale, hili lipo maeneo gani?
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh wewe una ushahidi? mie naowajua wameolewa na wasukuma na bado wako wanaishi wote hakuna aliyekufa
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, hii ina sehem mbili kuna ukweli wa uwazi ndo maana wakaka wa kichagga hawataki kuwaoa wachagga wenzao japo kuwa si wote pia.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mimi Kabila langu Mtanganyika sasa haya mambo ya Uchaga sijui nyanda za juu sijui kuuana sijui nini mtaniwia radhi
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sitakagi kuamini hizi story za ukabila kwenye mahusiano
    nachojua people get maaried because tey love each other
    unles uniconvince vile mioyo ya wadada wa kichaga na 'wapale' iko choosy kikabila,then iyo analysis yako si sahihi
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani alioa mchaga halafu akafa baada ya mali kupatikana? Acha urongo we na nani kakudanganya hizo habari? Unakuja unaandika tu wachaga wachaga, njoo tukupe mbege unywe maana naona ukiu ya kichaga.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    [h=2]wapale ???[/h]
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    This is a mythical tale!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa Wapale ni kabila jipya sijawahi kulisikia hahaha!
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee ld unanivunja mbavu
     
  13. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    si geni kwangu hili! Napita tu...
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuhusu kuwapenda/kuwa/olewa na hao wakaka unaowasema labda kwasababu ni wajanja/wanaendana/shibana n.k.Kuhusu kuua waume hayo ni maneno tu ya watu wasio na kazi za kufanya...kuhusu wakaka wa Kichagga kutowaoa wadada wa Kichagga huo ni uongo tu sijui mnautoa wapi maana wajomba na kaka zangu si chini ya kumi wameoa Uchaggani!

    Hata hivyo kama unayosema yangekua ya kweli especially namba moja na mbili bado sioni tatizo liko wapi.Wewe na wenzio sijui kinawauma nini maana hamna anaeumia.Au kwasababu wewe sio wa sehemu hizo hivyo karoho kanakuuma kwa kudhani una nafasi ndogo?!Jaribu bahati yako....kama wewe ni binadamu usie na kasoro zisizo za kawaida ..mwenye mwelekeo na anaeeleweka waweza pendwa tu kama wengine maana hatuna kitabu cha kutuongoza kujua kabila gani la kupendwa na lipi la kuachwa....
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    'imani yako itakuponya'
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    utafiti ulifanyia chuo gani ?
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    uongo mtupu!

    Tena ukome kuandika vitu visivyokuwa na uhakika...
    Muongo mkubwa wewe...
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hizi nyuzi za makabila hizi yaani kila mtu analeta kisirani chake tu.... Mweeh
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kuhusu kufa hilo sitaki kuamini. Ila kuolewa na hao wa kanda ya ziwa siwezi shangaa. Navyoona ni kuwa wadada wa kichaga wanajua tabia za kaka zao through life experience. Kwa ufupi nimesikia wadada wa kichaga wakiwabonda kaka zao kwa hiyo wana wadisqualify kuwa si wame wazuri sitaki kwenda deep kusema tabia walizo nazo hao makaka zao.

    Ila kuwatetea hao makaka zao naweza sema ni kawaida kuku ukimchunguza huwezi kumla. Hata mimi natokea mkoa mmoja wa kanda ya ziwa na niliapa kuwa sitakaa niolewa na mtu wa kwetu kwa kuwa nawajua vizuri. Kuna mdada ameolewa na mkaka mtu wa kwetu basi ananilalamikia sana wewe kaka zako washenzi. Mimi nawatetea huku kimoyomoyo nasema hujiulizi kwa nini mimi niliwakimbia.

    Kwa hiyo nimeona cases nyingi sana hapa mjini wadada hawapendi kuolewa na watu wa kwao kwa kuwa wanajua weakness zao.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ila jamani kizuri kula na mwenzio wanaume wa kisukuma wako juu. Mimi si msukuma ila my life mate is. Wanajua kupenda hawa watu. Kwa wale ambao mko single naomba niwape hiyo siri. Niliwakimbia kaka zangu nikaenda kwa wasukuma basi hata kazini walikuwa wananitania kwa chaguo nililolifanya. Wananambie NK wapenda kupendwa wewe. Wanapenda sana na hawana mapenzi ya siri wako open kama wadhungu vile.
     
Loading...