Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wa familia moja wabakwa, mmoja auawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jul 12, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Mabinti wa familia moja wabakwa, mmoja auawa
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Monday, 11 July 2011 08:58
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0digg

    Dinna Maningo, Tarime
    WASICHANA wawili wa familia moja, wakazi wa Kitongoji cha Nyabirongo, Kijiji cha Gibaso, Kata ya Nyarukoba, wilayani Tarime, wamebakwa na watu wanaosakiwa kuwa majambazi, kisha kuwashambulia kwa kuwakatakata mapanga na kusababisha kifo cha binti mmoja.

    Majambazi hao waliwavamia mabinti hao kwenye nyumba walikokuwa wamelala, waliwabaka kasha kuwakatakata mapanga na kupora Sh58,000.
    Kutokana na majeraha ya mapanga waliyopata, wasichana hao walikimbizwa Hospitali ya Masanga na mmoja alifariki akipatiwa matibabu.
    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tarime/Rorya, Deus Kato, alisema tukio hilo lilitokea Julai 7, mwaka huu saa 5:00 usiku.
    Wakizungumza nyumbani kwa Mwera Wantae jana, mmoja wa mashuhuda Daniel Nyandege, alisema walisikia sauti ya yowe nyumbani hapo hatua iliyowalazimu kukimbilia eneo hilo.
    “Ilikuwa muda wa saa 5:00 usiku nikasikia sauti ya yowe, ilinibidi nikimbie hadi eneo la tukio nilipofika ndani nilimkuta mama wa familia akiwa analia, huku akiwa amefungwa mikono yote miwili, nilipomuuliza aliniambia niingie ndani walikolala mabinti wake, nilipoingia nilikuta wakiwa wamejeruhiwa kwa kukatwakatwa mapanga huku nguo zao za ndani zikiwa zimetupwa chini na magauni yakiwa yamesogezwa hadi juu ya kifua, sehemu za siri zikiwa wazi,” alisema Nyandege.
    Shuhuda mwingine, Mjumbe wa kitongoji hicho, Simion Chacha, alisema alipofika alishangaa kuona damu ikimiminika na kwamba, alimuona mmoja wa mabinti hao akiwa na majeraha matatu ya kukatwakatwa panga.
    Hata hivyo, mabinti hao wakiwa Hospitali ya Masanga wakipatiwa matibabu, mdogo alipoteza maisha na mwingine anaendelea na matibabu.
    Kamanda Kato alisema hadi sasa hakuna anayeshikiliwa kuhusiana na mauaji hayo na kwamba, polisi kwa kushirikiana na wananchi wanaendelea kuwasaka wahusika.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Duh pole yao!
     
Loading...