Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti*vyuoni,*ni*balaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lutter, Jul 19, 2011.

  1. Lutter

    Lutter Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hivi*ni*bongo*tu*au*hata*kwingineko*duniani*ma*lecturer*na*wanafunzi*huwa*ni*mshike*mshike?
    ATTACH=CONFIG]34106[/ATTACH]
     

    Attached Files:

  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Katuni nzuri,mitaa ya chuo huwa mshike mshike.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo sasa! Kula kuku ndani ya banda.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwaga ugali mie namwaga mboga!
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hii mambo ipo sana-
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Basi,wewe usiwaombee watu hawa,wala usiwapazie sauti yako,wala kuwaombea dua, wala usinisihi kwa ajili yao; kwa maana sitakusikiliza.(Soma Yeremia 7:16)
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Msiwe na tabia ya kupenda fedha; muwe radhi na vitu mlivyonavyo; kwa kuwa yeye mwenyewe amesema,sitakupungukia kamwe, wala sitakuacha.(Soma Waebrania 13:5)
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mnatuonea tu.
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna ukweli fulani kwenye picha hiyo.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kinachowaponza dada zetu ni marks za chupi. Hawapendi kuchakalika na kitabu badala yake wanategemea miili yao katika kupasi mitihani.
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wao wenyewe wadada na wanawake kwa ujumla wanapenda kuwezeshwa ili waweze!
     
  13. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani we acha tu GPA za watu zinashuka kisa upo krb na mtuwake
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Halafu baadae wanaajiriwa TANESCO, wanakosa ubunifu, nchi inafunikwa na giza, politicians wanapandisha mapepo au tuseme mashetani na kuzozana wakitoa mamipovu midomoni bila kujua waanzie wapi maskini na kuishia wapi.
     
Loading...