Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti kwenye facebook hawajui kusema no!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Nov 13, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nimejaribu kuwataka mabinti haijalishi wako kwenye mauhusiano au hapana kupitia facebook huwa hawakatai mbaya zaidi unakupa number yake ya cim na sehemu anayofanyia kazi au kusoma na mahali anapoishi..cim ukipiga usiku mnapiga naye story nikinoma.nikajaribu kuwaulizia washikaji zangu kama watano hivi hivi mie ndiye mwenye zali peke yangu au nini nao majibu ni hayo hayo.ila wakasema mabinti wakiona huko nje tu na pcs zako ziko fresh kimtoni hawakatai.ukirudi bongo nikugusa tu..unakula kitu akitegemea utamtoa kwenye vumbi ya kibongo.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe unawaambia upo viwanja, ni dhahiri utawachoka.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tumia ujana wako vizuri..... bamiza sana wanawake, uzeeni kukuna sharubu tu. wacha mie nitulie na mgogo wangu
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hao mabint wanataka vya mtoni hao.... Embu mtongoze mwengine umwambie unakaa uswahilini usikie.
     
  5. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka kwako nje,usituharibie mademu zetu wewe.namba unaomba za nini?..Tumia elimu uliyoipata vizuri,unaweza ukawa unajisifia kwa marafik zako madem wanashoboka,kumbe wenzako wanakucheka.utaishia kilo mbili..Bongo hii.
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Wewe si ndo ulikuja na thread kuhusu mkeo.NGOJA NAENDA Mwambia kuwa unatongoza nje.
     
  7. b

    baba P New Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kutumia vizuri hiyo YES yao kwa kutambua kama wanajali au la, kwani itakuwa ni hivyo kwa kila Brother atakayeomba. Hivyo basi ni bora ukatulia na huyo mmoja unayeamini anakupenda kweli.kwani kwa ujumla mapenzi ya kweli cku hz ni adimu sana...wadhani nini sababu ya ndoa nyng kuvunjka????????????? tupo pamoja, ujijali zaidi mwenyewe kuliko hao mabint.......................
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hivi facebook bado ipo????? nilishaisahau....JF mpango mzima
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Fe Lady hiyo avatar ni wewe au? sio siri unamvuto napata hamasa
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    inategemea na 'aina' ya marafiki wakike ulionao facebook.
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    we wakikubalia wasukume ngozi tu. Nalog off
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama wako kimauzo watasema je no 7bu ukiangalia ata picha wanazoweka zinajieleza kabisa
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [video=youtube_share;WpCosXjD6IM]http://youtu.be/WpCosXjD6IM[/video]
    kueni makini sana wadada wenzangu...........
    nilickia bongo miezi miwili iliyopita kuna mdada alidate na mkaka fb badae wakaamua kuonana alipoenda kwa mkaka akamkuta na wengine wanne wakambaka kweli kwlei zen wakaenda kumtupa ktk mtaro akaokotwa na wapita njia na kupelekwa medical
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hao unaowapata utulivu zero.
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hebu fanya risechi na hapa JF halafu utuletee ripoti Arifu...
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jamani mi mwenzenu mshamba, huko facebook ni mtaa gani, nikajimwage?
     
  17. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    wape wape kitu meeen.... si huwa inasemekana kuwa Mwanaume hakatai hiyo kitu
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nayeye anaewatongoza, utulivu zero!! Ikitokea mkewe akayabamba hayo matongozo, itakuwaje?
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sifa za kijinga hizi.
    OTIS.
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani hili ni jukwaa gani maana nilikuwa na tafuta vurugu ubungo baada ya mdahalo wa katiba..
     
Loading...