Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabint wanaobeba MIMBA...makusudi kama kigezo cha Kuolewa..!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by data, Sep 8, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani hii imekaaje.. Binti anajipeleka kwa mwanamume yeye kama yeye.... ... anajitongozesha.... mwamume ili aonekane ni mwanamume anaamua anzisha mahusiano naye.. kumbe hajui wazo la huyo dada.. ni kumtegea MIMBA... na baada ya hapo BINTI huyo anaanza kudai Ndoa kwa nguvu zote, Kumbe huyo kaka wala hakua na Mpango naye.. sasa swali.. Binti kama huyu akitelekezwa yeye na mwanae.... alaumiwe nani??????? msaada tafadhali..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtoto nae anapotelekezwa ni kwa kosa la nani?!

    Hiyo mimba inategeshwa vipi mpaka mwanaume ajione hakua responsible kwenye kuitunga?!

    Mwisho kabisa...hivi uanaume ni kutembea na yeyote anaekuchekea?!
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kumbuka hakuna mwanamume anayependa onekana *****..ktk Mapenzi..
    ..Na hii kitu sijaileta hapa kwa bahati mbaya.. ni kutokana na ongezeko la watoto wa mitaani wanaobaki na mzazi mmoja(MAMA)
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lakini kwa nini tunachukulia kuwa jukumu la kuzuia mimba isiyotakikana ni la mwanamke pekee?! ni kweli kuwa Mwanaume hana role katika kuhakikisha kuwa haleti kiumbe ambacho hajakipangia humu duniani?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kumkatalia mwanamke usie na mpango nae ndio kuonekana kama ulivyoandika hapo juu?!Na akikubali ndo anaonekana kwamba ni hodari kwenye mapenzi?!

    Mwanamke kutegesha mimba kwaweza zuiwa na mwanamke...acheni kulaumu upande mmoja!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu aliyekudanganya kwamba mtoto anaebaki na mzazi mmoja ni sawa na mtoto wa mtaani ni nani?!
    Wapo wasio na mzazi hata mmoja na sio wa mitaani.
    Wapo wenye wazazi wote na ni wa mitaani...usiseme tu mambo bila kupima uzito wake...!
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kuna mwanamke anayemfuata mwanamume kwa lengo moja tu. kumtegea mimba... hata mwanamume akukuruke vipi..anashangaa badae salio limesoma... Nawe wajua hilo.. Do not Pretend
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwanaume akivaa Condom anavuliwa au inakuaje?!
    <br />
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    sidhani kama una uhakika na hilo ulisemalo Lizzy.. na kama ndivyo..basi bado mdogo.. sorry
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jmani wanaume mko wapi.... mbona hamnipi msaada kwa hili.. bujibuji,the boss,dark city,the finest,rutashubayima,katavi,klorokwin,mbu..????????
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Sio wote mkuu wangu.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    lol why should I pretend?! Sijabisha ila tu hapa ni kama unamlaumu mwanamke peke yake ilhali it takes two to tango!!

    Ni kama unasema women are more smart compared to Men!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa badala ya kunielewesha unaendelea kung¬Ďang¬Ďania kitu usichoweza kukielezea?!

    Kila la kheri!!
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    tembea ujionee
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kutonipa msaada... na usiku mwema.. Sikuja hapa kufundisha ila kuhitaji msaada... .. hooooooooooo
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    You are never smart out of us (MEN)...but you know what to get what u wish from us...
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasa data ukiwa mkali utapata msaada kweli?! Jibu swali kwa hoja si hacra au kususa bana la sivyo JF itakuwa adui yako soon!!

    Kwa nn unafikiri wanaume wanashindwa kudhibiti mimba?
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,708
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hatuwezi kwasababu... twategemea ninyi mwatueleza nini From the very first tym... You know what I mean.. ur cycle!!!!!
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Well said Lizy.
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Data unanishangaza kidogo,kwa nini ulaumu wanawake tu.na kama mwanamme hataki mimba,atumie condom.na kwa nini umetumia neno la kuongezeka watoto wa mitaani?mtoto anaweza kulelewa na mama peke yake na akaishi bila ya matatizo yoyote yale.mfano mkubwa ni mimi,nimelelewa na mama tu,kwa sasa na mimi nimekuwa na huna vya kuniambia kwa mama yangu.she is everything to me
     
Loading...