Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabingwa wa Tanzania na Ukanda mzima wa East & Central Africa wakiwa Mjengoni

Discussion in 'Sports' started by CPU, Jul 23, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1.jpg

    Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni ambaye pia ni Waziri Mkuu kivuli, Mhe. F.A. Mbowe akiwa ameshikilia "JAGI" la Kagame


    2.jpg

    Spika wa Bunge, Mhe. A. Makinda akiwakubali vijana wa kazi wa Jangwani



    3.jpg


    Waziri Mkuu, Mhe. M.K.P. Pinda akiamurisha askari wa kutoa heshima ili waanze kuwapigia Mizinga ya Ushujaa Mabingwa Yanga


    4.jpg

    Mabingwa ktk Pozi Mjengoni Dodoma



    7.jpg


    Kweli kabisa, bado Ngao ya Hisani, Asamoah kama kawa, The only One Kaseja hachomoi vichwa
    Sasa wewe Ngassa, kwani Fagason kasema anakutaka???
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wako fresh,mabingwa hao.Siyowale wa mara 7 badala ya 6 kama alivyosema Mh Lusinde
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bungeni nako umeme ulikatika kama siku ya fainali, mbona picha hazionekani vizuri au kamera ya simu ya kichina ndo ilitumika nini.
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Hizi picha nilipiga kutoka gazetini, ndio maana hazijatoka fresh
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani tayari wanaitwa ni mara 7 badala ya 6?
     
Loading...