Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinamu zetu...Sokwe,Nyani,Kima,Tumbil i nk

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Sep 13, 2012.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sitawachambua kwa undani sana kwani nina imani picha zitajieleza zenyewe.....

    [​IMG]

    Huyu ni Sokwe mtu ambaye anakaribiana sana na binadamu kitabia na hata kijenetiki 98% ya genes zake ni sawa na za mwanadamu..na hana mkia kama wengine..
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Thank God... am Mbuzi. I will never like to associate with that ...creature.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Huyu ndiye Nyani ambaye watu wengi wanashindwa kumtofautisha na Ngedere na hana urafiki,mara nyingi mkia wake huwa umejikunja karibu na shina lake kuelekea chini...
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo kwenye rangi, uwa sielewi! Yaani binadamu pamoja na makeke yake yooote hadi kuingia anga za mbali na hatimaye kukanyaga mwezini, eti Genetic make up kati ya hawa wajomba zetu na sisi, the only difference is only 2% !
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    huyu ndio yule anaesemekana haoni ninilii lake sio eeeh.....
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Na huyu ni Gorilla sijui anaitwaje kwa kiswahili ila anapatikana zaidi katika misitu minene hasa sehemu za Kongo,Rwanda ,Uganda na Kusini mwa Kameroon....Hana urafiki kabisa na ndiye mwenye umbo kubwa katika kundi la Homo Eretures
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Ndio huyuhuyu mama na hawa ni majike ambao hawajamuona Dume kwa muda mrefu hivyo huo uvimbe kwa nyuma ndio ishara kuwa wanahitaji...baadaye kidogo nitakutundikia ya Dume hapa...
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Yes only 2%...and it is scientifically proved
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Hawa ndio walosababisha msemo wa "nyani haoni kundule"!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Na afuataye ndiye Ngedere ambaye wengi humfananisha na Kima pamoja na Nyani lakini wako tofauti sana kitabia na kimaumbile pia..kwa jina jingine anafahamika kama Tumbili...
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    Mbuzi bora hukufanana na huyu maana tusingekula!!!!
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Na huyu ni kima anayepatikana zaidi bara hindi ila hata kwetu tunao na wanajulikana kwa majina tofauti kama Mbega, Kima Punju nk. na sifa yao kubwa ni mikia mirefu na wepesi katika matawi ya miti.Na wana uwezo wa kushikana mikia yao toka upande mmoja wa mto hadi upande mwingine ili kuwatengenezea daraja wenzao..
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na afuataye ni kima mara nyingi kima hupenda kutumia muda wao mwingi katika vilele vya miti mirefu na ni nadra kwao kushuka chini tofauti na Nyani na Ngedere.Kima huyu anaitwa Mbega kwa kiswahili...

    [​IMG]
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kima huyu anapatikana visiwani Zanzibar pekee na wenyeji wa huko humwita Kima punju..
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Haya Preta huyu ndiye nyani dume na watu wengi humwita Gendaeka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    hebu ngoja kwanza.....huyu si colobus a.k.a mbega.....?
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Actually tunashare 98.2% of genetic make up, hivyo tofauti ni 1.8% tu.
    Ila good news ni kwamba they are not 98.2% human but 100% chimpanzee!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    masikini wee....kumbe na wao wanapataga ukame.....jamani jamani....
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    ha ha ha.....hawa bana nshawahi kuwaona wakiwa faragha na memsapu.....usiombe mkwe awe karibu.....ni aibu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Umepatia mama ila yupo kwenye kundi la Kima....
     
Loading...