Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinamu ya kweli haya jamani....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Dec 1, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Eti ni kweli imekuwa ikitokea katika mahusiano tuliyo nayo ..long ago ulikuwa na mpenzi ambaye ulimpenda na yeye alikupenda kwa dhati lakini katika mazingira yasiyoeleweka inatokea msiwe pamoja ..umeoa,umeolewa inatokea mnapata mtoto ..kama ni wa kike husband ataomba wife naomba umpe jina la ZionD ,Bht,MJ1 ,carmel or vyovyote mradi ni jina la yule kipenzi wake wa zamani pasipo wife kujua hiyo secret
    na kama wa kiume wife nae ataomba ooh honey naomba tumwite ,Nguli,Fidel,Xpin ,Geoff or vyovyote vile mradi yule wake wa moyoni aendelee kuwepo katika kumbukumbu za maisha yake
    ya kweli haya...
    !!!????
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hiyo binamu wala si masihara. Ninayo mifano miwili live. Ndiyo maana mimi nikipata kadume, jina nakapa mwenyewe. Hahaha! Pole kwa yaliyokukuta, ushamstukia mzee nini? LOL!
     
  3. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani Jina si mnadiscuss na kukubaliana??? bora muwe na makubaliano sioni kama kuna ubaya ukimbandikia mtoto jina la your ex...kumbu kumbu zingine sio mbaya eti!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah Xpin hebu acha maskhara bwana mie mbado kumshitukia ila nimekumbana na discusion hapa imezua utata home kwa mtu eti amehisi wife kampa mtoto jina la ex-boyfriend wake hahahahah
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    shishi unaweza ukakumbuka na siku mkikutana unakumbuka zaidi hahaha
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Sasa ukikumbuka zaidi kuna ubaya gani. Kujikumbushia muhimu bana! Ili mradi tu msifumaniwe! LOL!
     
  7. c

    compressor Member

    #7
    Dec 1, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani yanaweza yakawa yametokea au yanaweza yakatokea,duh lakini ni mbaya kiasi kwa upande wa yule atakaefanyiwa,unaweza ukamchukia mtoto ukigundua.kuepusha yote bora kuwapa majina watoto kutokana na nasaba
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna discussion nyingine zinasisimua damu,
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha Binamu kama kawa yako na wewe ukipata mtoto mwingine akaitwa Anna sijui ester huo msala
     
  10. c

    compressor Member

    #10
    Dec 1, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si vibaya kukumbuka yah lakini ni kwa upande wa yule zinaemfariji hizo kukbukumbu,nadhani kumkumbuka x wa mke wangu si kumbukumbu nzuri kwangu
     
  11. K

    Kabogo Member

    #11
    Dec 1, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ah aha ha ha ha!!!!!!!!!!!!!!!!!!.............
    First lady umenifurahisha sana na umenikumbusha mbali sana duuuuuu.Hii ni kweli nina tumifano 2 kuna dada 1 tumesoma naye kitambo Advance alikuwa BF wake walipendana sn wakaja kuachana saizi kaolewa na jamaa mwingine kabisa wamezaa mtoto mmoja wa kiume katika harakati za hapa na pale nikakutana nae mitaa fulani akiwa na mtoto nikampongeza kama kawaida yetu ya wabongo nikamuuliza jina la mtoto nikahamaki kusikia jina la ex-BF wake nikash2ka kidogo nikamuambia unamuenzi jamaa nini alicheka sana hakunijibu k2.
    Pia hata mm niliua na GF wangu kitambo kuna jina nilikuwa nalipenda sana Mungu akinijalia nimpe mtt wangu nikawa namuambia uyo GF wangu kuwa mungu akitujalia tukaoana na kuzaa mtt wa kiume nitampa jina fulan.Then tukaja kuachana yy akabahatika kuolewa na jamaa mwingine na kuzaa mtt wa kiume akampa jina lile lile nililokuwa nalitaja mm tukiwa pamoja

    Hii ipo kabisaaaa ni kweli mpwa
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    you know...its a dangerous ground to tread on!!!!!
     
  13. c

    compressor Member

    #13
    Dec 1, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zinaweza kukufanya uchunguze upya jina la mwanao lililotolewa na mkeo
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Nadhani ndio maana Mungu ananijalia tubinti tu. Labda wife angefanza vitu vyake. Na nyie inakuwaje mnawauliza waume zenu majina ya x-GF wao? Mnajitafutia presha za bure. Mi hata sijui kama wife alishawahi kuwa na BF japokuwa sikumkuta bikra. Sihitaji presha za kujitakia.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    bahati mbaya sana mtoto atakuwa hana makosa maskini ..
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    kwi kwi kwi kwi kwi hata wewe umenichekesha kumbe hivi vitu vipo hahah
    ndoa zina majambozi eeh
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eh mie nilikuwa najua majina mara nyingi huwa ni ya wazazi wenu au ndugu zenu wa karibu mfano jina la mama/baba mkwe au mama/baba yako!! Duh hayo kwangu mapya ila kama ni kweli hata mie ningepata nafasi ya kuweka kumbukumbu yangu lol
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    basi ni vyema usimpe dedication ya jina kabisa maana inaweza kuzua utata ndani ya mahusiano ,na unapoamua kufanya hivyo ni kwamba huyo mtu bado unampenda na lolote linaweza kutokea
     
  19. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo jamani. Lakini nadhani ni kujitafutia matatizo yasiyokuwa na msingi, habari ya kumbukumbu isiwe kihivi jamani maana ikigundulika ni migogoro mitupu itafuatia.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hehehe! MJ1 wewe! LOL! We si ulisemaga uliolewa ukiwa bikira? alikuwa Kumbukumbu gani tena? Au alikuwa nyamayao? Hahaha!
     
Loading...