Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabilioni ya Sweden ya umeme vijijini yako wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Owuocha, Mar 28, 2011.

  1. O

    Owuocha New Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni serikali ya Sweden ilitoa mabilioni ya fedha kwa serikali ya Tz kwa ajili ya umeme vijijini lakini mpaka sasa ni kimya tu! Ukosefu wa fedha ndio chanzo cha maendeleo kukwama lakini fedha tunazo sasa. Mbona hakuna utekelezaji mpaka sasa! Hizo fedha ziko wapi?
     
  2. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe haujui serikali yetu hii! Ziko kwenye mpango wa uchakachuaji. Hivi karibuni utashangaa wakubwa wanajenga nyumba kubwa kubwa.
     
  3. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,256
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Hii nchi wajanja wameitafuna sana!
     
  4. Usedcountrynewpipo

    Usedcountrynewpipo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2016
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 3,704
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    Kwani wakandarasi wa 'kutelekeza' huo mradi si walipatikana? Nadhani moja ya kampuni iliyoshinda ni kampuni ya kizawa ya Urban and Rural Engineering...
     
  5. m

    mwasu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2016
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 4,223
    Trophy Points: 280
    subiri kusikia habari za kifisadi kuhusu huo mradi, TZ kupata habari njema kuhusu fedha za miradi ni sawa na kipofu kuona mwezi.
     
Loading...