Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabilioni haya ya mfuko wa Jimbo ya kazi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Jun 14, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa na browse tovuti ya Wizara ya Fedha. Nikakutana na mgawanyo wa fedha za Majimbo yote. Fedha hizi zinafanya kazi gani majimboni? Inawezekana kabisa fedha nyingi hapa nchini zinaishia kwenye siasa hizi
    Kwa hali hii kila mtu anaweza kuwa mbunge kwa sababu fedha za kutekeleza ahadi zako tayari zinakuwepo
     

    Attached Files:

Loading...