Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Apr 15, 2013.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    refer
    late advocate lyaga sawaya mawalla

    late babu sambeke
    na wengine wengi naogopa kutaja
     
  2. c

    capo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2013
    Joined: Apr 12, 2013
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Masikini wengi wanawaza chini tu.
     
  3. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2013
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakitaka mchezo wanapata wakati wowote, maskini hana ujanja anaamua kuleta ndani na matatizo yote ya familia ya mke yanaamia kwake
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2013
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. A

    Amelie Senior Member

    #5
    Apr 15, 2013
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da aisee,kwani ni kwanini watu wanaoa?
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2013
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuoa/kuolewa ni utumwa
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,559
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Na mabilionea wa kike je?
    Au hakuna mabilionea wa kike Arachuga.
     
  8. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2013
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanazongwa na kila demu kiasi kwamba wanashindwa kuchagua, na kila anayekuja anagongwa. Masikini hazongwi hivyo mmoja akimpenda hataki kupoteza hiyo bahati
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,156
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 145
    Mmh, walikuwa hawajawowa??
     
  10. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2013
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 465
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Smile fedha saa nyingine sio kitu kizuri kwa mfano Mawalla alikuwa na watoto tayari kuoa ni commitment ambayo ingeweza kumzuia kugegeda mademu wengine,Babu Sambeke pia ana watoto wakubwa tu sasa ya nn aoe wakati mbunye zipo nje za kutosha.Na wewe nikuulize swali je ungekubali kuolewa na watu kama wale na unajua wana strings of women for yhe sake umeolewa na bilionea?
     
  11. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sema mabilionea wa kiarusha tu,,

    Dar Town, ku Ring bells ndo habari ya mjini,,, hata Liverpool imesema" You ll never walk alone"

    Watu kila wekend tupo kwenye ubwabwa,,

    Wana apollo wanaogopa majukumu maana pesa zao nyingi ni Chafu so wanaogopa kuoa maana zinaweza yeyuka
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 35,235
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    INTERESTING..
    ukiwa huna kitu bora uoe upate wa ku share nae matatizo lol
     
  13. makavulaivu

    makavulaivu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmhh!! ungesubiria hata msiba usahaulike kidogo, Ndugu zao hawatafurahi, sio poa kujadili mambo yao binafsi ya marehemu kwakua hayuko hai tena ili aweze kujitetea!!
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2013
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kujenga ni kuogopa maisha.
    pia umeniongezea msemo KUOA NI WOGA WA KUTONGOZAUNATONGOZA MARA MOJA UNAPIGA MIAKA KAMA 50 HIVI HA HA HA HAAAA
     
  15. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    The Boss umenichekesha sana na kunifanya nimalize siku yangu vizuri
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2013
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,179
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kalimanjila wao huwa hawaruhusu kuoa!!! Ha ha ha!! kidding!!! Hata Jeet Patel hajaoa!!
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 32,862
    Likes Received: 4,092
    Trophy Points: 280
    Do you.

    Mabilionea wasipooa, kivyao, kama unapenda sana kuoa oa.

    Watu baki wakioa au wasipooa ni haki yao ya kikatiba, sioni mtu mwenye shughuli zake kitamuwasha nini.
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Apr 15, 2013
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wenzenu tunataka tuolewe ili tupunguze matatizo nyie mnataka kuoa ili mshee matatizo?
    kweli interesting
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    shida ni nini mkuu nipe jibu...kuna kijana wa mengi yule yupo around 36 nae
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2013
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,273
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    If you can get free and yet ad lib milk, why keep a cow?

    Unajua wewe kasheshe ya kukata majani na kuzoa samadi??

    It's just for the swimmers only...

    Babu DC!!
     
Loading...