Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabilion ya uswis kuongeza nguvu kwenye mkopo wa wanafunzi wa elimu ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JUNK MASTER, Sep 23, 2012.

  1. J

    JUNK MASTER Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    HABARI ZENU WANA JUKWAA ETI NINGEPENDA KUPATA UHAKIKA WA NILICHOKISIKIA KWA YEYOTE AJUAYE KWAMBA YALE MABILIONI YA WALALAHOI,WATOTO WA WAKULIMA,WANANCHI WA KAWAIDA,WASAKATONGE YALIYOKO HUKO NG'AMBO USWIZI YATAREJESHWA HARAKA ILI KUONGEZA NGUVU HESLB, HIVYO KWA WALE NDUGU ZANGU MLIOTOKA NIL (KOZI ZISIZOKUWA KIPAUMBELE) WAJIPE MOYO NEEMA ITAKUJA?:cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2:


     
  2. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umeskia toka wap?,tujuzane jombaa!
     
  3. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    "A man should look for what is, and not for what he thinks should be. Information is not knowledge"
    - Albert Einstein
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni hadithi ya kufikirika
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    What about a woman?
     
  6. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaka stor za kwenye kahawa unaleta jf?!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Labda ccm na wazazi wao wafe leo
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Labda sio Tanzania hii niijuayo,
    Yaani Kikwete na wenzake wachukue hela zao walizoweka Uswisi, wakulipie wewe mkopo mtoto wa mlalahoi?
    Hakunaga hilo
     
  9. M

    Mpendawali Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakunaga k2 kama iyo
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    It's good to dream
     
Loading...