Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabibo hostel waua mtuhumiwa wa mwizi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menyidyo, Jun 15, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi wanaoishi mabibo hostel wanamalizia kumuua mwizi aliyeruka toka gorafa ya 3 block e. daah jamaa hawana hata huruma.
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yaan ni mawe tu wanaponda kichwani. anamwagika damu balaa.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kama ulishawahi kuibiwa unaweza kufahamu machungu!
     
  4. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tayari wameua.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    safi sana...nawapongeza an kuwasihi muendelee na moyo huo huo
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ivi unawezaje kuiba sehemu kama mabibo hostel? wanafunzi wote wale... ila jamaa ndo hatunaye tena. auxiliary police hakusaidia ki2.
     
  7. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hakimu alishasoma hukumu??
    Chanzo cha wizi si udokozi, fanya utafiti ufahamu chanzo. Kuua vibaka hakujapunguza wimbi la wizi...
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mi nafikiri wamekremu zaidi kuua lazima wapige mawe ilikuwa issue ndogo kumnywesha ule uchafu wa maji ya chooni nyuma ya lile hall
    ashiki unamnywesha kikombe kizima unamwachia..sisi tulimkamata mwizi wakataka kumpiga nikawambia tutumie mbinu mbadala jamani
    tukaenda nyuma ya nyumba ya mtu ikatafutwa ndoo na kikombe jamaa akalazimishwa kunywa akachiwa asbh wanamkuta yuko kala baruti njia ya kimara kuita shika saa nyingi..so vijana wangu sikunyingine msionekane wauwaji bali waamuliaji mpeni maji ya tanki la chooni kikombe kimoja kinamtosha
    anyway

    Goodjob
     
  9. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hukumu hii wanapewa vibaka, wanaoiba weusi kwa wazungu hela nyingiiii wanapeta.
    Siwatetei wezi ila jamani mtaani maisha magumu. Nilishamkamata mwizi nikamweka chini nikaongea naye kwa kina kisha nikamuacha aende zake.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Walau inaonesha kua usomi wao haujafuta traditions dhidi ya mwizi akifumwa...
    I wish wangekua na nguvu hio hio dhidi ya mapacha watatu...
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unawapongeza kwa kuua. Kwani wewe sio mwizi? Mbona unaiba kwa muajiri wako lakini hujawahi kuuawa?
     
  12. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo mnahitaji pongezi? HONGERENI NYOTE
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa. Nilitegemea wasomi wangefuata sheria.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Licha ya kuwa wezi wanakera lakini hiyo adhabu haifai kwani askari hawapo??
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ipo siku hao mapacha watatu nao watapata adhabu kama hiyo...
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Saa ingine inakatisha tamaa, tuna kasumba ya kusahau... Jana nilifurah nilikuta uzi ukidai Kipara arudi uraisi!!!
    Hata hivyo bana time will tell, I wish ije kua kama Egypt the way Hosni na wakaribu toka the wife na fellow leaders wamekua treated..
    Naamini just five years ago hapa asingeamini yatamkuta! Kakomba pesa for more than 25 years..
     
  17. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hao mafisadi sio wasomi?Namuonea huruma huyo marehem mwizi/mdokozi.Aliiba nini hapo mabibo hostel?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Nasikia alichukua pochi ya mwanafunzi wa kiume akakuta condom 2 za salama na yanban
    na doller 5 ya marekani sii zimbabwe
     
  19. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale mabibo mara kwa mara wanaibiwa....inakua mbaya zaid hajulikan nan mwizi.
    Sasa jamaa mzigo ameubeba!
    R.i.p
     
  20. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulivyoandika kichwa cha habari...bado sijelewa."Mabibo wamuuwa mtuhumiwa wa mwizi"Sasa huyo mwiz mwenyewe mbona ameachiwa?
     
Loading...