Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabibo Hostel msaada!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hansy wa East, Aug 22, 2012.

  1. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    bandugu tusaidiane mchakato mzima wa Hostel hapo mabibo maana wengine 2mepangwa Udism afu mjini ndi vile ha2jawahi kufika!
    Msaada tafadhali kwa anayefahamu!
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    maelekezo yote utapata pindi ufikapo chuoni, unaweza ukapangiwa main-campus au mabibo hostel. kwa maelezo mengine tembelea website ya chuo.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kumbe 2ko wengi kaka,mwenyewe niko huku machochwe serengeti.
     
  4. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    dogo mabibo hosteli ni hosteli ambazo zinapatikana nje ya chuo, mwendo wa km 2 hivi, kama utapangangiwa mabibo itakubidi uwe unapanda basi kila siku nauli ni mia tatu kwenda na kurudi 300. hosteli ni nzuri sana,. mtakaa wanne katika rum lakini udsm tunabebana kwa hiyo makuwa mara 2 yaani 8. majengo ni gorofa 3. paking kubwa, wanawake mana majengo makubwa mawili , wanaume matatu, mastars 1. kila moja uwezo ni watu 500. kubebana inakuwa 1000. kama ukipangiwa main campus, uhitaji usafiri ,lakini gharama za malazi main campus ni kubwa kukompase katika usafiri gharama za malazi mabibo ni ndogo .main campus kuna faida ya librali, madarasa mengi ya kusomea. mabibo kuna uhaba wa madarasa , hakuna generata, ila chakula ni mingi mingi maana ni mtaani. mi nimekaa mabibo miaka miwili, campus mwaka mmoja , na nakwenda campus mwaka wa pili tena. kwa hiyo dogo kama umewahi soma bweni ni kama campus 100%. na kama umesoma day ni kama mabibo 100%. vyoo vya mabibo ni vizuri na visafi. ila campus vyoo ni vichafu vichafu vichafu. namalizia. SASA DOGO ITABIDI UNIBEBE, SISI NDO WAKONGWE WA UDSM. :israel: udsm ni chuo cha taifa na ndo mana tunapiga msuli wa kufariki mtu
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunabebana na mm ntakua wakwanza kuomba msaada wako ka hutojali:0718247575 finalist
     
  6. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    safi sana umentoa ushamba ndugu lazima tutaftane maana mjini ni nouma tusije poyea wenzio. =788563639 ndo mpango mzima tutaftane.
     
  7. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    thank u mzazi
     
  8. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    mpungati unaenda piga coz gan?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ww hata semista hutamaliza ...
     
  10. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tulia bwana mdgo! Utapotea sana ukishafika hasa kwenda Yombo 4 na 5....afu kuna ishu ya ruti...hiyo ni ndani ya mwezi mmoja utaiskia tu!
     
  11. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    me nouma janja toka A city sema Dar cjawahi fika sasa tutaonana mjini tena wewe toure ndo nadhani umepangwa mtwara
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    oya,hyo ruti ndo nin kamanda?
     
  13. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    hahahaaaaaaaaaaaaaa kaka nina google earth na google maps apps kwenye machine yangu hivo cpotei hata nikienda texas hahahaaaaa!
     
  14. kandukamo1

    kandukamo1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 833
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Daah! Wabongo bwana, ama kweli kuna amani nchi hii, yaani raia wanapeana # pacpo kufahamiana. By the way matumizi ya ramani yanahucka sana ili mtu asiweze potea kama Watasha wafanyavyo ugenini.
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mabibo hostl vijana wanashikishana ukuta ile mbaya sijui kwa nini.
     
  16. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona hilo jambo sijawahi kulisikia..
     
  17. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    2peane mchakato wa2 2natoka kahama chuo 2nafungua lini ma 1st year
     
  18. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kubebana maana yake ni nini aisee mbona cwaelewi
     
  19. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jomba umefunguka ile mbaya.
     
  20. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hiyo google map haitakusaidia mdogo wangu, watu walishatumia wamechoka si unajua Ud ndo kila kitu, wanaokiponda ila tunaita "Point of self Protection" cha msingi nyie fikeni hiyo tar 1 oct.
     
Loading...