Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabere Nyaucho Marando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 15, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Je huyu nguli wa siasa za upinzani za Tanzania ni hatari kiasi gani kwa Chama Cha Maendeleo na Demokrasia Tanzania?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushushushu wake na jinsi alivyoisambaratisha na kuipoteza nccr mageuzi ndiyo kinachowafanya wanachama wengi wa chadema wamuone huyu jamaa kama kapandikizwa na ccm kuiharibu chadema
     
  3. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ... Kama ni mashushu mbona aina yake wamo wengi tuu ndani ya vyama, na vyote?? Kama optimist, napenda kuamini pia kwamba wapo mashushu wengi sana wanaojali mustakabali wa Taifa lao vis-a-vis good governance na kwa hiyo siasa safi na uongozi bora pia. Namaanisha kwamba kama inawezekana ku-influence hayo nje ya Chama Cha Mafisadi, basi, kwa nia njema kabisa, wamo kwingineko.
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siku alipo tangaza kujiunga chadema, nilitoa angalizo kuwa kama alivyo fanya nccr asije akavuruga chadema. Must be handled him with care.
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    sio kweli alionekana mbaya kwa kuwa Mrema hakuwa na Elimu ya kutosha kuelewana nao akawa anatoamaamuzi mazito bila kuwahusisha wao, Mrema ndio alikuwa shushu mpaka leo bado sio mpinzani kwani kwenye makesi yake yote hakuna la kumkabili ila Mtikila linamkabili Mrema alitumwan na Rais was awam ya ------ kukimaliza chama cha wasomi waliokuwa tishio mdio maana Mwlm JK Nyerere alisema kamwe awezi kuona nchi yake inaliwa na mbwa yeye angali yupo, Baada ya Marando kumsahihisha makundi yalianza na baadaye akasomba kundi lake kuunda TLP ilo kundi lake nalo likameguka kwa nini msimuseme Mrema anayesupport CCM kwa hivi sasa na hali anaona ni chama cha Mafisadi sio wakulima wanyonge, JK aliposema iwapo utaona biashara inakufaa hapa sio maali pake chagua moja lakini leo hii wakulima wamepungua wapo wafanyabiashara wakubwa ambao ni wanyonyaji wa nguvu zetu ten wanamilija wameichonga sana mpaka wanafyonza Viongozi kam yaliyomtokea MH.6
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katika siasa hakuna rafiki au adui wa kudumu; sioni hatari yoyote na marando.
     
  7. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani katika issues zote zinzotukkabili umeona hii ya personalities ndio mufaka?
     
  8. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Angeshinda Uspika ungesemaje? Mashushu mbona wako wengi sana akiwemo na mbunge wa Maswa Magharibi? Mbona huyo hatusemi? au kwa vile kashinda ubunge? Tuwahukumu watu kwa matendo yao sio kwa kazi zao.
     
  9. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka mwaka 1995 Mwalimu Nyerere alimwita huyo Marando mhuni hata Marando analitamubua hilo!Kwa waliyo karibu na Marando muulizeni atawambia ni kweli Mwalimu alipata kumwita mhuni
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Suala la Marando tumelijadili sana humu kwenye thread zilizotangulia. Sisi ambao tunamfahamu vizuri Marando tulieleza humu kwamba ni mpiganaji wa kikweli kweli. CCM wamekuwa wakimpakazia kwa miaka mingi kwamba ni shushushu anayepandikizwa kwenye vyama vya siasa. Sisi tulishinda katika mjadala huu.
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    marando ni mwana harakati safi, mpiganaji safi na mpenda maendeleo ya nchi. Yuko chadema kudumisha chama. kule NCCR mrema ndiye alienda kukisambaratisha chama,wala si marando au lamwai. Mrema mpaka sasa anatakiwa kuangaliwa akipata upenyo atavuruga upinzania huko bungeni
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ni mpiganaji mweledi, mzoefu, ambaye mbinu za CCM kudhoofisha upinzani ilimtumia Mrema kuali Muungano wa chama Cha wasomi , wanasheria na wakulima , baaday ya kufaniliwa kamfuata Msigina katiba Rwekamwa na kumsambaratisha, marando alitoka NCCR mageuzi kimya bila chokocho baada ya kuona CCM-C Mbatia anaanza U-Mrema wake, jama unakumbuka Mzee mzima Dr. Masumb Ramw arirudi sie sie em sasa wamemumaliza kwa kumtelekeza yuko pale Empress Mzee wa watu akiangaika na kesi asizo zishinda kwani wamemaliza ameduwaa Mrando bonge la Mjanja alidumu huko huko, maskni tumepoteza wakili maarufu wa pale mbezi Mzee wa Kiahay Mzee wa Tetea TETe aliyepoteza maisha nay alikuwa Mpiganaji (samhani Nimesahau jinale)
     
  13. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nifahamuvo mimi mashushushu haswa wa rika la marando wana uzalendo wa kweli kwa nchi yao hivyo basi kumtilia shaka marando ni kutotambua ukweli halisi!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Marando ni mpiganaji mweledi, alikuwa msema kweli hata ndani ya kitendo cha usalama wa taifa. Jambo la msingi ni kwamba CHADEMA wasimwamini kupindukia kiasi maana huwezi jua. Kwa nafasi aliyonayo ndani ya chama hana madhara sana, atawasaidia kuikomaza chama na kufika mbali.
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    NCCR-Mageuzi iliharibiwa na Mrema; Marando alikuwa mwasisi wa NCCR-Mageuzi na hivyo asigeianzisha halafu tena eti atumiwe na CCM kuiua.
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Marando :A S thumbs_up:
     
  17. h

    hojapreneur Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :israel:Kwishney....hamtaki?
     
Loading...