Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabere Marando...........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamageuko, Nov 11, 2010.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sitoshangaa kabisa akishinda nafasi ya Uspika,
    Msijedhani ameshinda kwa nguvu ya Upinzani kumuunga mkono...
    asilani, (inasemekana ni kada maarufu sana wa naniliu...):cool: hivyo basi wenzake ati ni lazima wamuunge mkono vilivyo kwa wengi wao kutopiga kura :peep:

    Vema tusubiri majibu...
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sisiem hawawezim kurusu huyu ashinde hata kidogo, si bora wangemwacha sita kuliko huyu wa upinzani 100%
     
  3. S

    SUWI JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh my friend....... unanifanya nipate:bowl::bowl::bowl:
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sijui niko changanyikiwa.
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Kama unajua kilichofanya CHADEMA kupata viti 22 vya ubunge...

    Na

    Kama unajua kilichopunguza Nguvu ya JK toka 80% hadi 61%

    ....Ni hicho hicho .... Kitakacho ushangaza umma wa Tz ndani ya Bunge!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama watapiga kura za siri lazima atashinda
     
  7. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe umekuja kupima upepo tu, tunakujua ni CCM damu ,tena mwanamtandao.....
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni tetesi tu bado.... lakini dalili zote zinajionesha kuwa yeye ndiye mlengwa wa uspika bila kujali anatokea upinzani kwa maana ati wametumia msem: MCHAWI MPE MWANAO :bowl:
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimemtumia sms mbunge wangu wa ccm kuwa amchague marando akanijibu kuwa tayari wananchi wengi wamemwambia hivyo. Akanihaidi kuwa kesho asubuhi atanipa upepo kamili
     
  10. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :smile-big: Maji ya mto hayapimiwi ugoko...

    Hizo ni tetesi tena kutoka ndani kabisa...
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Acha kutuzingua weka wazi tujue naniliu ndiyo mdudu gani
     
  12. K

    Koba JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Huyu kachero wa kuua upinzani ni bora tuu ya huyo makinda wa mafisadi
     
  13. M

    Mshangaaji Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mazingaombwe yalitokea wakati fulani kwenye mchakato wa wabunge wa Afrika Mashariki ambapo alionekana kuingia kiaina ambapo wengi iliwaacha midomo wazi!!!
     
  14. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :clap2::cool2: HERI YAO WENYE KUMBUKUMBU KWA MAANA HAWATOPOTEA NJIA KAMWE!:yo:

    Hakuna anaekumbuka hilo na ni kina nani walimpigia kura....!!!!
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ngoja tuone hii ngoma inogile!! maana huyu jamaa anaweza kutuparua kweli kweli tukabaki midomo wazi, au tukaendelea kuwa naye huku tukiwa makini kweli kweli maana tayari saizi yuko jikoni kwetu hivyo akiamua kutuua naye ajiandae kufa kifo cha mende. Ni angalizo tu.
     
  16. papaa-H

    papaa-H Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "I believe in miracles" lets wait time will tell!:yield:
     
  17. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama marando atavuga upinzani this tym basi ajianda kufa kikweli kweli.......hilo ni anagalizo tuu wakuu
    kama ni mpinzani wa kweli namtakia kila kheri......
     
  18. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapo ndipo mashaka yangu yalipo...:doh:
     
  19. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nasikia uchaguzi utafanyika kwa kura ya wazi, kunyoosha mkono juu.

    We're screwed up again !!!
     
  20. U

    Ulimali Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marando ni mpiganaji wa kweli hana chembe ya kuvuruga upinzani kama mzee wa kiraracha aliyezawadiwa ubunge
     
Loading...