Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabere Marando mtesaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jul 16, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hayo si maneno yangu, tujadili:

    Na pia:

    Huyo ndio Marando wa Chadema kutokana na nyuzi za zamani za JF.

    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/7669-yasin-memba-aliyeteka-ndege.html
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inasemekana huko mafia ndio kulikuwa kuna jela ya kuwaficha asiowapenda nyerere.

    Marando, Njoo useme ukweli wako.
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    hiyo ya kumuua tamim aliwahi kuikanusha ila ni kweli alikua kwenye crew iliyomuua Tamim
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    na pinda alishiliki kwenye nini?
    na kikwete alipokuwa jeshini je?
    nani alimuua kolimba?
    nani alimuua komba?
    nani alimuua sokoine?
    na jumbe anafanya nini pale kigamboni?
    na yule alimuua kaurume ana anafanya nini msumbiji? au bado inaposhoshwa
    na wakina kambona je?
    hata Nyerere hivi ilikuwa NATURAL death? maana alikua mwiba kwa mkuu wa kaya

    usilete hapa mambo ya usalama wa taifa kwa kisingizio cha kumchafua mtu, usalama wa taifa ni sehemu ya serikali ya
    ccm, kwa hiyo unataka kusema ccm ni wauaji? kama sio waua huyo uliyemtaja anafanya nini uraiani? ukishutumu aliyekuwa mtumishi wa umma bila kuanza na CCM kamwe haiwezi kuwa sahihi

    mnapo kuja na hoja za kuwachafua watu kwa kupitia utumishi wao wa nyuma serikalini muwe mnakumbuka ili
    NO MATTER WHAT HAPPENED THERE AND THEN , DHAMANA TULIWAPA CCM, ndio maana tumechoshwa na hawa wadhalimu tunataka serikali yenye meno na utawala wa sheria
    kama ingekuwepo wewe husingi andika haya mauchafu, maana kama yangekuwepo kwa sasa angekuwa jela.

    anyway nani alinufaika na hayo mateso na vifo yaliyofanywa na chongo cha dola? habari yako ni nusu
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma post yangu vizuri usikurupuke. Ya nyerere inajulikana haikuwa natural, muulize Mtikila alishasema kilicho muuwa Nyerere na alim quote Mkapa. Hayo mengine tueleze wewe kama walivyoeleza hao walioweka hizo post. Kumbuka mimi nimezi quote tu.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
  7. J

    Jiwe la Ukara Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukianza kuchimbua historia za watu na mambo yaliyofanywa huko nyuma hatutafika popote..suala hili halina tofauti sana na uraia na maisha binafsi ya watu...maana kuna mambo mengi ya kujiuliza kuhusu watu na kutafuta majibu yake?...kuna watu wengi tu sserikalini na wana nafasi zao na hata kwenye vyama vya saisa (sio mbubge wa Nzega pekee) wana majina ambayo sio ya kwao...yawezekana hata baba zetu majina wanayotumia sio ya kwao.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kimbunga, kuna watu humu JF hujifanya wao ni kama miungu mtu kwa kujidai wanaijuwa historia ya hii nchi. Lakini ukweli huwa wa mistari miwili mitatu tu/ Sasa tukileta ukweli humu huwa hawapendi kabisa. Na sasa ni wakati muafaka wa kuanza kuwapa darsa. Tutatumia ya humuhumu JF ikiwezekana.
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Ahaa haa utoto unawasumbuwa sana; kuuwawa kwa Tamim kulifanikishwa na Marehemu Shekh Yahya, na hata kukamatwa kwa watu wote waliokuwa katika sakata hilo, by the way Marando ni Komandoo mpaka awe na uwezo wa kumwa-attack Komandoo?!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mabere marando a.k.a ''Juock ping''..
     
  11. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    lakini sio kwa manufaa ya chama furani kama unavyolenga,
    kama unarusha mishale kwa madui kwa nini inapiga watu wa jeshi la ukombozi?
    wewe ni mamluki hufai kuelimisha utalisha wanafunzi sumu , unanikumbusha yale ya walimu wangu sisi tumetokana na manyani,
    kama suhala ni mauji ya serikali come clean, sio kutumbukiza watu furani.
    kwani usalama wa taifa ni kampuni binafsi ya ulinzi inayomilikiwa na marando come on dude
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Hiyo ni lugha gani? na ina maana gani?
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Una quote upuuzi huoni kuwa nawe unakuwa mpuuzi maana hizo quote ulizotoa haziwezi kuwa ushahidi wowote na hazina hoja yoyote ya maana ndani yake.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Umeanza na neno inasemekana .Sasa sisi kweli tujadili nini ? Unataka aondoke Chadema au unataka nini liwe hitimisho ?Saulo aliua sana lakini aliongoka akaitwa Paulo akawa mwema .Now yuko na sura mpya means kaongoka kama usemayo ni kweli maana ni tetesi hizo .
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chochote alichofanya Mabere Marando kama mwajiriwa Usalama Wa Taifa ilikuwa part of his Job Description, na kwa maana hiyo basi mkubwa huyu anastahili kusifiwa kwa kuwatesa hao waliokuwa wana commit treason au uhaini huko Mafia. Kwa hiyo hivyo ni sawa na ofisa wa benki alivyokuwa anatoa mkopo Wa benki kwa applicant au ofisa wa Bima anavyotoa policy document.

    Big up Mabere Nyaucho Marando
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Anatakiwa atutajie ambao bado wako huko CCM wanaouwa watu mpaka sasa, siyo kututajia mtu ambaye sisi tunamuona ni msafi kwa macho yetu na tunamuamini eti kwa kutumia historia ya kubuni, au anataka kwambia kuwa tokea Marando ameama CCM hawajawai kuuwa au kutesa watu?

    Apereke huo utoto wake mbeya leo watangaze hivyo. Marando ndio aliuwa watu Arusha na Nyamongo?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Hiyo ndio point "once a system always a system". Sasa nambie Marando hivyo vyama anavyo hamahama anapelekwa na nani na kwa kazi gani? hapo ndio utajuwa siasa ni mchezo mchafu na hakuna upinzani wa kweli.
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi wale waliokuwa wakimtumikia Hitler na utawala wake wa kinazi mpaka hivi karibuni wamepelekwa mahakamani, unadhani ni kwa sababu gani?

    Kuna kutesa na kutesa, wengine huwa wanazidisha na inapita mipaka ya ustahmilivu wa kibinaadamu - yaani kimaumbile wao ni ma sadist ambao wamepata kazi inayowafaaa. Umewahi kusikia ya Mandera na Bamkwe kule Zanzibar?
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    "Forget abt the past, live for the present, hope for the future." che guevara
     
  20. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hahahahaha
    mbunge wa mbeya naye kakufanya nini?

    tunaomba mafaili ya elimu ya NYARANDU basi ?
    maana hawa ndio mafisadi wa taifa weka hapa elimu ya NYARANDU
    hicho kitakuwa kipimo cha uzalendo mengine hayo unazuga kama hakuna upinzania
    wa kweli iweje kikwete analiwa na maandamano ya chadema na CCM kwa ujumla naona wameanza kuandama sasa

     
Loading...