Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabere Marando kuibukia CHADEMA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Jul 21, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mabere Marando anatarajia kujiunga rasmi CHADEMA akitokea NCCR Mageuzi

    chanzo changu ni watu walioko karibu naye na kuwa atatangaza uamuzi huo muda wowote kuanzia sasa.

    viongozxi wa vyama vigine vya sisda kukimbia chadema si ni kuharibu mipango ya kisiasda ya vyama vyao
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa nini una haraka unapoandika? Mada fupi lakini makosa kibao. Jaribu kuwa makini mkuu. Asante.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yaan kama alivyo kwenye avatar yake! uongo oungo tu
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    kama ni kweli chadema wajihadhari na "mazagazaga ya kisiasa" wengine ni mashushushu tu.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi inaaanza akina Mrema Lyatonga hawooo wanazaliwa. Remeber x and y kwenye case ya McGee. Wavurugaji watupu hao. Wakamuulize Masumbuko Lamwai alivyogarazwagarazwa na hawa jamaa. Mwisho wa siku jamaa akarudi kundini. Sikubaliani na ujio wa Mabere Chadema.
    Ni mtizamo wangu
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu anaenda kuvuruga chama kama alivofanya akiwa NCCR Mageuzi
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Atavuruga tu kama akipewa uongozi wa ngazi ya juu, lakini akiwa mwananachama wa kawaida as I predict atavurugaje????????
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ya anapewa kadi anatulia hakuna kumpa madaraka
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    You are damn right. Kama wakitaka CHADEMA ianze kwenda mrama waanze kuingiza mapandikizi na mabingwa wa migogoro. Marando hafai, he has never been good for Tanzania, he is good for CCM and himself.
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kaona NCCR maisha hamna...nadhani ndo walewale wachumia tumbo..
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Mabere Nyaucho Marandu yuko CCM, wala hayuko NCCR Mageuzi.
    Habari za kipashkuna kama hizi ni za kuzipuuza kabisa, na zina wafanya hatters wapate sababu ya kusema kuwa JF imekufa.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mabele Marando ni hatari katika ukombozi wetu. Chadema pokeeni ombi lake halafu mwambieni mnamfikiria na baada ya uchaguzi mmpe jibu ambalo ni HAPANA kwani hana msimamo thabiti!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ela inaweza kukufanya ata uvue nguo hadharani!
    Kama ni kweli Marando anajisikiaje kuwa kuhadi wa CCM.
    kWELI AKILI NYWELE KILA MTU ANA ZAKE
     
  14. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    :hurt:
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :sleepy:
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    :scared: ooooh gosh!!!!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    MIMI BINAFSI NO SUPPORT KABISA HUYU JAMAA SIDHANI KAMA NI POTENTIAL ENOUGH KUINGIA CHADEMA , NADHANI HILI JAMBO LIFIKIRIWE IN 3D HUYU JAMAA ALIMSAMBARATISHA MREMAÂ…ATIMULIWE CHADEMA :eek2:
     
  18. M

    MJM JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Simwamini huyo Marando hata aliyeleta habari hii. No for both of you.
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amejirudi jamani msameheni huyo mwanasheria na memba wa usalama wa taifa huenda akasaidia.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mleta habari na avatar yake wote sawa
    :nerd::nerd::nerd::nerd::nerd::nerd::nerd::nerd::nerd:
     
Loading...