Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabere Marando katupwa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FIKRA MBADALA, Nov 24, 2011.

  1. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijamsikia bingwa wa sheria mabere marando yuko wapi? pamoja na Fredie Mpendazoe, na Acardo Ntagazwa au wamewa-shibuda. hata katika kamati ya kwenda kumuona Rais wamewekwa pembeni. vivyo hivyo, nilitegemea Kitila Mkumbo angekuwa miongoni mwa wanakamati saba walioteuliwa kumuona Rais kwani ni mtambo katika kujenga hoja.

    kuna tetesi kwamba kilichompoza marando ni kutetea mafisadi mahakamani akiwemo Jitu patel?

    my take: 1. kama unatetea mafisadi unawezaje kujitenga na ufisadi?
    2. marando anasimamia haki ipi kwa kachanganya sheria na siasa?
    3. chadema hawawezi kuchafuka kwa kiongozi mkuu wa chama kuwatetea mafisadi?
    4. je, marando hawezi kutoa siri za chadema kwa mafisadi juu ya namna chadema ilivyojipanga kuwashughulikia mafisadi?
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona hii thread sio tu hainihusu, bali pia sijaona mantiki ya kuijadili.
     
  3. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,783
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Nini mafisadi hata shetani akija tutampa wakili wa kumtetea makosa yake!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utumbo tupu! Eti Marando ni mwanasheria mkuu wa chadema? Shhhitt
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kibaya kama kukurupuka...
     
  6. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mpaka hapo umejadili? ulitakiwa usome tu na kuondoka
     
  7. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marando ni mwanasheria aliyebobea kwa muda mrefu kabla hata ya Lissu alikuwa anatumiwa na chadema kama mwanasheria wao namba moja ( mwanasheria mkuu wa chama)
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikra mbadala ana hoja?
     
  9. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    marando katemwa taratibu ndio maana hakuna majibu hapa JF
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    chadema ni mfumo kamili.
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    CDM tuna kesi nyingi za ajabu ajabu na zile za ukweli! yuko busy kupanga mashambulizi kwa kuwaelekeza mawakili mbali mbali nchini walio katika CDM. Mpiganaji yupo tena yupo mstari wa mbele siyo wewe ukitishiwa nyau huyoooooo, ulala mbele na chupa ya chibuku.
     
  12. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaushahidi wowote kama katemwa au unaongea kwa masaburi badala mdomo?
     
  13. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo nyumbani kwake TEGETA
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwanasaiasa kitu pekee anachosema ukweli kwa 100% ni jina lake tu.
     
  15. r

    rwazi JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ucwe na wasiwasi Marando yupo.Chadema wana majukumu mengi kila mtu amekamata lakwake kumbuka sasa hivi chama kimekua sana.

    Kwani unafikiri wote wangeenda kwa jk,maaana ujumbe ulio tumwa ni wa muhimu kulinganisha na nafasi ya raisi,katibu na mwenyekiti ni lazima kuonyesha uzito wa ujumbe arafu balegu,safari na tundu ni majembe.hili ni jambo la kujivunia kwamba upinzani una watu makini na wasomi wengi huwezi kulinganisha na makanjanja wa ssm akina rukuvi na wasira.
     
  16. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280

    Mimi mwenyewe nafika sehemu huu usemi naanza kuukubali, tena bwana siku hizi hata majina wanabadilisha tu sio ishu
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    NAUNGA MKONO HOJA.

    Maranda anaweza kufanya hivyo kwa kuwafaidisha CHADEMA, kwa kuwa atapata siri nyingi za MAFISADI, lakini pia kwa sababu yawezekana katanguliza njaa ya pesa, anaweza kuharibu taarifa na mikakati ya CDM, kwa kuvujisha siri.

    MARANDO KWA HILI HAIELEWEKI, AJE ATUPE MAELEZO
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu, ukweli mimi sikutaka kuchangia ... ila hiyo avatar yako ndo imenisukuma. Hebu isemee tuelewe mkuu!
     
  19. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kombora la nape limemmaliza.marando .hana chochote zaidi ya kujikomba kwa mafisadi2.mchumia tumbo mkubwa yule
     
  20. k

    kifaulongo JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ikiwa huna cha maana cha kusema bora unyamaze, kunauhusiano gani wa kazi ya mtu anayofanya tena ya halali na cdm? Tangu mwazo gamba wamekuwa hawataki kuwashitaki wahusika. kunaubishi kwamba waziri husika kuwa anamakosa ktk EPA? tuache ushabiki usio na tija tujadili maendleo. CDM mbele zaidi nyuma mwiko
     
Loading...