Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabere Marando:Jambo hili ni zito,Werema sharti asikurupuke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makala Jr, Jul 22, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwanasheria na mshauri wa Intelligency wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) ameonya kuhusu agizo la kuwafungulia mashtaka wabunge wa CHADEMA ambao wametuhumiwa na Mwigulu Nchemba kuwa walimtishia kumuua.

    Marando amebainisha kwamba amepata ushahidi kuhusiana na mtoto wa kigogo serikalini kununua mtambo maalumu unaoweza kutunga message kwa namba fulani kisha kuituma kwa mtu.

    Mtambo huo unadaiwa kununuliwa Israel kutoka kampuni liitwalo Nice company. Marando kaongeza kuwa We rema asikurupuke kwani kisa maslahi ya kisiasa ya CCM kwani ataumbuka vibaya ila anamsisitiza kama anadhani yuko sahihi aende mahakamani kumshitaki yeye Marando.

    Pia ameonya tabia ya viongozi wa bunge kutokukubali kujadili hoja nzito kwa kisingizio kuwa kesi ipo mahakamani ni udhaifu wa kiuongozi na ni kuingilia uhuru wa vyombo vya habari.Inawezekanaje waandishi wa habari kuhudhuria mahakamani kisha wakatazwe kuandika chochote? (source:itv habari za juma)
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hakuna jabo zito hapo ni ujinga wa werema tu...hivi unakaa unawaa umbumbumbu wa werema? werema hajui kitu anachoongea yeye anafikiri nchi inaongozwa kwa vitisho..watu walishaachaga kuogopa mbona..
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Werema ni mwanasheria dhaifu kuliko wote waliojiri, bil ya shaka atakurupuka.
     
  4. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Uongozi wa awamu hii ina AG mropokaji ambaye huwezi kutofautisha na "bush lawyers" wa vijiweni au mabaraza ya kunywa kahawa au kucheza bao. Anaishushia heshima nchi yetu. Lakini dawa yake iko jikoni. 2015 atatakiwa atoe hesabu ya matendo yote anayofanya sasa.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Uzuri ni kwamba hawa ccm wanazidi tu kujidharirisha, hebu ona jinsi watoto wao wanavyojihusisha na siasa chafu ili kuhakikisha baba zao wanaendelea kutunyonya mpaka tubaki mifupa...na hawa TCRA kama kweli wakare wameshindwa ku detect huu mtambo?

    Isitoshe ingekuwa vigumu kwa mtu yeyote mwenye akili timamu kuamini upuuzi huu kuwa wabunge wa cdm wangeweza kutuma sms kama hizo huku wakijua wazi kuwa lazima wangegundulika kama wangefanya hivyo (ndio tatizo lingine la magamba kudhani watz ni wajinga kiasi hicho) lakini hii yote ni heri kwa sababu ndio inatupa fursa ya kufukunyua uozo wao.

    Marando amesema ana ushahidi wa kutosha na tuhuma hizo na wakijifanya wajanja anawachoma laivu.
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu kaandika vizuri sana kuhusu huyu Werema maana hata kumwita AG ni kichefuchefu. Mwana JF kasema Wereme ni kama AG wa CCM badala ya kuwa AG wa serikali.
     
  7. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    he is a moron, stupid beyond comparison.., a jellyfish has a bigger, wiser brain than werema's..,

    the other day alisimama kupinga hoja ya lissu, instead of providing strong, objective argument, aliongea mavi..,

    Hili jinga ndo lilisema katiba iliyopo haihitaji marekebisho..., wht a silly AG you have!
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu Werema ni Taahira wa Kizazi cha Kikwete
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Werema ni mzigo!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Werema ni limbukeni wa cheo
     
  11. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Werema ana utapiamlo wa ubongo,chembechembe hai za ubongo wake zimeexpire,kuna uwezekano alivyokua mtoto aliwahi kuanguka na kupiga kichwa hivyo ubongo ukachanganyika na maji
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Warema, Chiligati, Wassira na Nape nani mwenye akili timamu?
     
  13. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nahisi nape hataenda mahakamani. Watamshauri asiende. Ila i wish angekwenda na nchemba wake , tuone mwanga nusu kilo inavyokimbiza tani ya giza.
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Werema amekuwa Dhaifu zaidi na ndio maana JK alimpa Lisu kazi ya kurekebisha muswada wa sheria ya katiba
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Akili ya Werema imechanganyika na haja kubwa.
     
  16. L

    Luushu JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Time will tell
     
  17. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Werema anafanana na wabunge wa ccm madokta na maprofesa walioweka elimu zao mifukoni na kuongea kama watoto wa darasa la pili. Hawazipi kazi bongo zao, badala yake matumbo yao yanafanya kazi hiyo.
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote wana akili.
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaweza wakawa na akili za kuvalia suruali lakini sio za kufikiria au kujitambua
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    angekuwa anamtembelea mwanyika na kumwuliza kuwa alikuwa anafanyaje.....
     
Loading...