Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabenki yetu na usanii wa "hakuna network"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NewDawnTz, Feb 22, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Inawezekana ikawa ni ukweli ya kuwa kuna wakati kuna matatizo ya kimtandao na hivyo kufanya mabenki yetu kutotoa huduma kwa wateja.

    Hata hivyo kwa utafiti wangu mdogo kwa baadhi ya mabenki kuna wakati hutumia uongo wa mtandao wakati ukweli ni kuwa hawana fedha kwenye hazina zao hasa kwa mabenki yaliyo mikoani. Hili hasa limekuwa sugu kwa maeneo nje ya na mikoa mikubwa kama Dsm, Ar na Mza lakini likzidi kwenye mikoa mingine kama Dom, Morogoro na kwingineko.

    Sielewi ni kwa nini mabenki yanaruhusu mpaka hali hii itokee. Muache usanii kwani inaathiri watu ambao ni wateja wa mabenki yenu
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shida ni kwamba benki yetu haina atm za viza! Hii inachangia sana misururu ya watu na foleni benk. Laiti ingekuwepo watu wakikosa fedha wangeeenda benki nyingine
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hakuna lolote wakichoka tu utasikia network hakuna, ama mtandano uko chini, ndio zaoooooooooo, mm najua sana sana NMB ndio zaoooo
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .
    tatizo la network ni la kawaida cause bank nying zinategemea network za kampuni za simu, so kwa mfano kama ttcl au airtel network yao inamatatizo mara nyingi uaffect bank
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    TRA ni kawaida hakuna network
     
Loading...