Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabazazi waneemeka na mafuriko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Dec 21, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakati taifa likiwa katika hekaheka na taharuki za janga la mafuriko yanayoendelea dar na huku barabara zikiwa zimefungwa na magari hayapitiki wanaume na wanawake wakwasi(mabazazi) wamepata ahueni ya kufanyiza uzinzi wao kwa kisingizio kuwa foleni na barabara hazipitiki, magari yamezamishwa na maji kama sababu zilizowafanya kuchelewa kurudi nyumbani baada ya kurudi usiku mnene huku wengine wameamua kulala huko huko kwa mahawara zao kwa madai kuwa gari ilitumbukia darajani akashindwa kutoka hadi kutolewa akiwa hajitambui kazindukia hospitali kumekucha !!!!!!!!
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    craaaaaap!
     
Loading...