Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MABATI YA MSAUZ au

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chimala, Sep 20, 2012.

  1. c

    chimala Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mabati ya msauz au yale yanayotengenezwa hata tz ya dizaini hiyo yanapatikana wapi hapa dar

    na yanauzwa bei gani
     
  2. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndg yangu Chimala, tulia kisha uulize swali lako. Kwa jinsi ulivyouliza naamini hata wewe huelewi vizuri unataka kujua nini!
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Piga namba hizi 0754-323335/0716-811067/0713-800828 hawa jamaa wanayo na watakuletea mpaka mlangoni kwako.
     
  4. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ninamfahamu mtu anayeuza hapa dar kwae bei ya chini kidogo(10,000) kwa mita. Kama hujapata msaada na bado unahtaji, nijulishe kwa pm kisha nikuachie mawasiliano
     
Loading...