Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi yale aina ya Icarus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr. Bigman, Sep 27, 2012.

  1. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hivi UDA bado wanamiliki mabasi haya? Angalau moja linaloonekana barabarani. Nimekumbuka tu, yalikuwa maarufu sana in streets of down town Dar as well as the outskirts during 70's and 80's. Does anyone got a photo please,aweke hapa tujikumbushe!
     
  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    Tafuta humu humu kuna thread yake
     
  3. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yalikuwa yanafanan na haya
    ikarus.jpg


    images.jpg


    Ikarus za kisasa
    ik.jpg
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Kumbakumba hili hapa. 546151_441156272602245_612577015_n.jpg
     
  5. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  6. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bayankata
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    haya ndio yanarudi kuwa ya kasi.....?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    that was Tanzania bwana, sio hii ya mafisadi
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  10. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nauli ilikuwa sumni senti hamsini sungura
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndio haya haya preta yanatumika nchi za wenzetu hadi leo wameyaboresha tu
    kasi sio kwamba yatakimbia km 80 kwa saa bali yatakuwa yanaenda kwa ratiba
    na kufika mjini kwa wakati bila kuzuiwa na foleni
    mfano kutoka ubungo hadi stendi ya mkoa ni dk 1 na kama watajitahidi kutakuwa na ratiba ya kila muda basi kupita.
    kama wataagiza mabasi kutoka kampuni za setra,mercedes benz,au scania yatakuwa mazuri ni kama haya.

    [​IMG][​IMG]


    [​IMG]

     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Una uhakika na unachosema hapo?
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Preta, utakuwa CEO au vipi.
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Duh Iselamagazi acha uongo hiyo nauli ya tsh 5 hata mzima alikuwa halipi labda kama utapanda mabus ya watu binafsi ndiyo ungelipa 5.Nauli ya mwanafunzi ilikuwa tsh 1 tu.

     
  15. f

    filonos JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kipindi cha masi hayo yaliweza kumudu huduma ya DAR....tatizo likawa SERVICE hakuna na SPEAR haitaki za ujanja ujanja na kipidi hicho mafundi wakweli ilikua hakuna na wale wario pelekwa HUNGARY kusomea walipoludi wao wakawa watu wa OFISI hawashiki spaner
     
  16. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Kinachonichekesha kuhusu suala zima la haya mabasi ya Ikarus ni kwamba kiongozi wa serikali aliyesimamia kununuliwa kwa haya mabasi alirudi na basi lake mwenyewe la Ikarus. Yeye akalipaka rangi ya kijani nadhani. Nyerere alipoambiwa akamwita, akamuuliza, hebu mwenzetu tueleze, hili basi umelipata kwa namna gani? Jamaa akasema nilipewa zawadi na kampuni ya Ikarus!

    Nyerere akauliza zawadi kwa kazi gani uliyowafanyia Ikarus? Hapo jibu ligawa gumu kutoka. Ilibidi lile basi jamaa anyang'anywe, likakabidhiwa UDA na kupakwa rangi ya njano mara moja!

    Huyo alikuwa Nyerere bwana.
     
  17. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mabasi ya kichina aina ya yutong yakieleweka kama city buses,yani kama jamaa hapo wangepewa tenda ya kushusha mabasi ya kwao,bongo kungeng'ara haswa baada ya wafanyabiashara wengi kuyanunua na kuyakubali kuwa yana kiwango na yana mudu mishe mishe ya barani africa
     

    Attached Files:

  18. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushahidi wa maneno yako??!!
     
  19. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na hayo ya binafsi yalivyo anza na nauli ya Tshs 5/=(DALA),ndipo lilipo anza jina la 'DALA DALA',na kusababisha magari mengi kuhamishwa mikoani,na kuhamia Dar,kufanya biashara ya usafirishaji!
    Kwa UDA,wanafunzi ilikuwa senti 50.
     
  20. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    [​IMG]hili ndilo haswa la UDA na Rangi yake

    Upanga Jeshini lilikuwepo moja tulikuwa tunaliita Dudu yaani ukipanda ndani raha raha tu Mjeshi anatuzungusha mitaa ya upanga then anatushusha na kutuambia kesho tena leo tosha
     
Loading...