Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi ya SUMRY

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cha Moto, Nov 11, 2011.

  1. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WanaJF,
    Kumbukumbu zangu zinaniambia kuwa mabasi haya yalisimamishwa na SUMATRA kufanya shughuli zake njia ya Dar - Mbeya, sasa na hii ajali ya hili basi jana kugongana na Prado maeneo ya Al Jazeera, Iringa, imekuwaje? Ina maana yameruhusiwa kuendelea na usafirishaji?
    Mwenye taarifa anihabarishe, niweke kumbukumbu sawasawa.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu ajali imetokea jana eneo la Mtandika,Sumry iligongana uso kwa uso na Prado ya Dr specialist wa macho hospitali ya rufaa Mbeya, dereva wa basi alikuwa ana "overtake" lori mahala pana kona ndo akakutana na Prado iliyokuwa inatokea mbeya kueleka Dar. Picha hizi hapa chini: Photo 2[1].jpg Photo 3[1].jpg Photo 4[1].jpg

    Picha ya katikati ndo prado na dereva(Dr) anaonekana kashazimika akiwa kafunga na mkanda wake. Hizo ndo Sumry
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mbona zenyewe hazifungiwi?? Wanafungia Dar Express ambayo haina rekodi kama hii ya Sumry.
     
  4. C

    Claxane Senior Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gari za wakubwa. Kuna siku mungu atajitukuza itamaliza familia zao. Dr RIP. Mtaalamu wetu wa macho. Poleni wana familia.
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    R.I.P Dr
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    PM ana share zake humo, halitafungiwa kamwe!
     
  7. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .QUOTE=mmbangifingi;2802846]Mkuu ajali imetokea jana eneo la Mtandika,Sumry iligongana uso kwa uso na Prado ya Dr specialist wa macho hospitali ya rufaa Mbeya, dereva wa basi alikuwa ana "overtake" lori mahala pana kona ndo akakutana na Prado iliyokuwa inatokea mbeya kueleka Dar. Picha hizi hapa chini: View attachment 41107 View attachment 41108 View attachment 41109

    Picha ya katikati ndo prado na dereva(Dr) anaonekana kashazimika akiwa kafunga na mkanda wake. Hizo ndo Sumry[/QUOTE]

    Kufungiwa ndiyo nini? Hao SUMATRA wenyewe njaa tupu,walisema wameifungia Sumry ya kutoka Ars kwenda Mbeya. Wiki moja baadaye nilkutana na Basi ile ile ikiwa na namba zile zile na dereva yuleyule ikielekea Mza kutoka Dar? Je huku ndio kufungiwa kunakomaanishwa na Sumatra?
     
  8. N

    Naldy dome New Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip dr, pole kwa familia though ni ujinga wa sumatra
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio tatizo letu TZ politics zimeingia hata kwenye mambo ya msingi, Viongozi kutokana na ushiriki wao ktk biashara wameacha kutenda kwa maslahi ya umma bali yao binafsi
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kusususia haya magari. Lazma wananchi tujithamini wenyewe kama SUMATRA wameshindwa.

    Sitaki tena kusikia habari za kufungia, ni usanii mtupu. Hawa jamaa wametuona mazuzu. Unalifungia gari safari za dar-Ars wanabadili njia inakuwa dar-mwanza. SUMATRA WAMELALA.

    Pumbafu zao, wametufanya wajinga. Hizi damu zinazomwagika leo ni laana kwao na familia zao.

    R.I.P dereva na dokta.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni wafiwa pamoja na wale wote wagonjwa aliokuwa anawaangalia macho yenu
    Mungu zilaze roho za marehemu mahali pema peponi.. amina!
     
  12. B

    Buto JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P Dr.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa route za songea to dsm na iringa to dsm bado wanapeta tuu!
    Sasa unafungia route au unafungia mabasi?samatara mnatutia aibu!
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nasikia PM wetu ana share kwenye hayo mabasi...
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kama SUMATRA wamelala tufanye maandamao tuandike mabango 'SUMRY UNATUUA' 'SUMRY UNATUMALIZA', labda ndiyo mwenyewe atapata message.
     
  16. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thats right,si uliona yalivyoongezeka kwa kasi ya ajabu?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mzinga wa juzi huu hapo lringa
     
  18. M

    MILELE Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani basi likipata ama kufanya ajali hufungiwa kipindi kesi yake ipo mahakamani, na ikiisha na bima kuchukua nafasi yake katika suala zima la malipo na mengineyo, basi husika hu resume route zake kama kawaida, haina cha mkono wa PM wala nini jamani
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kampuni ya sumry naweza sema kwa sasa hapa tanzania ndio kampuni ya mabasi yenye ajali nyingi kuliko yoyote ile-
    cha ajabu polisi kama vile hawapo-sijui nani kawafumba macho polisi-au hizi basi zina mkono wa mtu?
     
  20. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    RIP Dr.Abbas Kilima ( Eye specialist at Mbeya refferal Hospital)
     
Loading...