Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi ya abiria yagongana Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Consigliere, Apr 20, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,434
    Likes Received: 3,281
    Trophy Points: 280
    Ajari ya mabasi mawili ya abiria imetokea leo asubuhi katika daraja la Igombe mkoani Tabora, ajari hiyo imeyahusisha mabasi ya Muro na Sia Bus.
    Mashuhuda waliopo eneo la Tukio wanasema kuwa mabasi hayo yaligongana wakati wakupita katika daraja hilo ambalo lina uwezo kupitisha gari moja kwa wakati. Dereva wa bsi la Muro aliokolewa baada ya watu kufanikiwa kumnasua kwe usukani wa gari aliokuwa amenaswa.
    Habari kuhusiana na waathirika watukio hilo na wameathirika kwa kiasi gani nitawaeletea kwa kadiri nitakavyoendelea kupata taarifa toka eneo la tukio.

    Wakati huo huo

    Mtu mmoja mwanaume amefariki dunia usiku wa jana katika hospitali ya mkoa Kitete, mtu huyo alifariki dunia baada ya kukatwa mapanga kwa kufumaniwa na mke wa mtu. Taarifa zinasema mtu huyo alifumaniwa na mume wa mke huyo baada ya kurudi nyumbani kwa dharula, wakati mke akijua kuwa yupo safarini.
    Jamaa akiwa hajui hili wala lile kuhusiana na mchezo wa mke wake ndipo alistaajabu kumkuta mke wake akiwa na mtu mwingine chumbani mwake.
     
Loading...