Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi na Malori yatumika kukusanya watu CCM kirumba, Ng'ombe 70 Wachinjwa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Feb 5, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    [FONT=&amp] GreatThinkers,[/FONT]

    [FONT=&amp]Tangu usiku wa manane mabasi ya Mombasa raha, Nyehunge na Zakaria yanasomba watu toka Musoma Vijijini, Mombasa inatoa watu shinyanga vijijini na Nyehunge Biharamuro.[/FONT]
    [FONT=&amp]Vijana wa Jijini Mwanza walio na Boda boda kama kawaida Posho wamechukua wanasomba watu.[/FONT]
    [FONT=&amp]Kuna ng'omba takribani ya 70 wamechinjwa na ubwabwa unaendelea kupikwa. [/FONT]
    [FONT=&amp]Watu hawa wote wamelipwa posho kati ya 10,000 na 25,000.[/FONT]
    [FONT=&amp]Ni aibu kubwa sana kwa viongozi wengi kufuja mipesa mingi badala ya kushughulikia Madaktari. [/FONT]
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 ya uhuni na Tanganyika tuitakayo
     
  3. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Usingedanganaya ningeshangaa,
    ungefukuzwa kazi chadema kwenda kinyume na mkataba wenu wa kupotosha.

    Mwl Nyerere aliwahi sema mnaacha mema mnachukua ya KIJINGA.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Tumewaona wale 'chipukizi wa ccm'yaani wamewaapa pesa zao za mauzo kila siku wakawaweka pale kuruka gwaride fake...watu wazima wale mnawaita chipukizi??kweli siasa za karne hii kazi ipo!!sawa wale watoto waliletwa karimjee kuchangia katiba.........watoto wa mitaani!!!kazi ipo
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    .
    Huna hata aibu,
    mnatuletea wageni ambao wala si wakazi wa Mwanza
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hivi ni kweli haya Yametokea!!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ccm zaidi ya uijuavyo
     
  8. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    watanzania zaidi ya uwajuavyo
     
  9. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu pia jiji walipita kukagua wafanya biashara wa vileo wasio na leseni siku ya ijumaa kama huna leseni walikua wakichukua creti zenye pombe na kuondoka nazo hapa kwa jamaa yangu wameondoka na 4 zenye pombe, kumbe walikua wanazipeleka kwa hao watu walio alikwa!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ungebandika picha ingekuwa safi sana
     
  11. L

    Lsk Senior Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...waache wasombanesombane,itafika muda uelewa utawaingia kichwani hao wasombwaji na hapo ndipo utakapokuwa mwisho wa CCM. Their days are numbered...wenye akili ya kung'amua tushafahamu kuwa hii ni hatua ya pili kutoka mwisho wa Chama Cha Mafisadi.
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilibidi wafanye hivyo baada ya CDM kuchukua majimbo yote mawili.
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Uliza yeyote aliye Mwanza akwambie ukweli.
    Wametia aibu kubwa.

    Ila nilichojionea waliokuwa wameletwa wengi wao umri umekwenda.
     
Loading...