Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi mawili yagongana uso kwa uso

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Dec 17, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Watu kumi na tisa wamefariki papo hapo huko Moshi (Same) likitokea Mombasa. Basi mojawapo ambalo limehusika ni Mohammed Trans na gari dogo aina ya Coaster
     
  2. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,550
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Oh man! My prayer is with all the victims. Ni Moshi au Same (Moshi=Same?)?
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kampuni ya mohamed ina matatizo gani mbona kila siku wao???basi wabadili jina la magari yao kama ni hivyo!!!onyo madreva kuweni waangarifu huu ni mwezi wa makusanyo kwa hiyo mnahitajika muwe makini sana ajali nyingi hutokea kipindi hiki cha x mass na mwaka mpya!
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu taarifa nilizopata zilidai ni maeneo ya Moshi karibu na Same, sina hakika kama ni Same kabisa... lemme check with sources. Ila ni confirmed kuwa ajali hiyo imeua watu zaidi ya 19 papo hapo. Mwisho wa mwaka mbaya sana!
     
  5. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Hizo habari za kusikitisha. RIP marehemu wote. Poleni mliofiwa.
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Poleni sana,
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    japo kuwa tuna madereva wazembe wengi lakini mie nalia sana na barabara zetu ni nyembamba mno na wahusika hawana jipya kabisa kutatua tatizo hili.tunapoteza maisha ya watu wengi sana kwenye ajali za barabarani kila mwaka.


    mungu alaze roho za marehemu mahali pema peponi.
     
  8. ulimboka

    ulimboka Member

    #8
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aziweke roho za marehemu mahali pema peponi. Amina!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ni lazima kusafiri,kila sikukuu...
    huuu ujinga wa kwenda nyumbani kwa sikukuu utaisha lini?
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    We The Boss, kwani ajali imetokea kwa kuwa walikuwa wanakwenda nyumbani kwa sikukuu (na vinginevyo isingetokea)?!

    Poleni wafiwa!
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ooh jamani jinsi gani watu hawa walivyokuwa na malengo na wakiliwajibikia kusudi la woa kuwepo duniani. Wameondoka ghafla na tumaini lao pamoja nao. Eeh Mungu jalia nafsi zao ziweze kurithi ahadi ya tumaini la imani yao kwako wakati wa uhai wao. Aamina!!
     
  12. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wafiwa na nawaombea majeruhi wapone haraka.
    Hivi wahusika hawapo au hawaoni hizi ajali..au kwa sababu wao wanaruka siku hizi?
     
  13. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli binadamu tunatofautiana, under this circumstance unaongea haya maneno.
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Lord have mercy, Lord have mercy, why is this happening? It is unbelievable to see and hear such a sad sad news at time like this! Lord have mercy.

    Poleni sana wafiwa, Mungu awatie nguvu na kuwafariji wakati huu mgumu wa kufiwa.

    Poleni sana.
     
  15. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wang The Boss
    Umeamikia wapi leo? Ungegonga kwanza RIP basi. Huwezi jua walikuwa wanakwenda wapi, kama ujuavyo msafiri kafiri

    Aungu awapumzishe kwa amani na majeruhi wapate kheri
     
  16. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mungu azilaze roho za marehemu pahala alipowaandalia
    Mwisho wa mwaka huu, ni budi madereva wetu wakawa waangalifu zaidi... Aidha abiria tuache kushabikia mwendo wa kasi, wakati mwengine ajali zinaweza kuepukika.....
    UNAPORUDI NYUMBANI SALAMA,,SALI NA UMSHUKURU MUUMBA
     
  17. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Waliokuwa kwenye coaster wengi ni ndugu. Safari yao ilikuwa kwa ajili ya shughuli ya harusi. Moja ya familia zilizokuwemo kwenye coaster hakusalimika hata mmoja.
     
  18. T

    Tsidekenu Senior Member

    #18
    Dec 18, 2009
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesikia kwenye BBC walikuwa ni ndugu wnaeleke kwenye harusi same, kwa hiyo kuna probability kuwa a number of family members wameondoka at once.
    ITS VERY SAD>
     
  19. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo ujinga hata kidogo kwenda nyumbani wakati wa sikukuu, usitoke nje ya hoja kinachojadiliwa hapa ni ajali na siyo kwenda nyumbani wakati wa sikukuu, kama hutakiwatu waende nyumbani wakati wa sikuku unataka waende wapi? kwenda nyumbani ndio wanvyo-enjoy sikukuu
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole kwa wafiwa na ninawaombea majeruhi wapone haraka...
     
Loading...