Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MABASI kwa ajili ya wanafunzi jiji dar yako wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aaron, Sep 21, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    ni miaka michache imepita baada ya serikali kupata mabasi kutoka kwa Benki ya CRDB na makampuni mengine kwa ajili ya wanafunzi... Sasa yamekuwa kitendawili hayaonekani wala wananchi hawajui yalipo... yalikwenda wapi?? peoplez' power tusaidieni kupata ukweli wa jambo hili... huu mfumo wa magari yaendao kasi wanatufanya tuyasahau haya magari kwa ajili ya wanafunzi.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tanzania hodari kupanga na kuanzisha,kutekeleza tabu.hata mimi jana nilijiuliza yapo hayo ma bus?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    ahadi hewa na mikakati hewa ya ccm na hakuna lolote .. Utasikia tu wamefungu wamewweka jiwe la msingi ila badae kimyaaaaaa. Watanzania nyie si wapole mnashangilia kuwekwa kwa jiwe la msingi ni akili kweli hii?
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    yale mabasi ya kihindi ... that type of a project is a complete failure ... huu mradi unahitaji sustainable subsidy to overcome daily expenses/running costs, maintenance and expansion

    inachekesha sana kushuhudia benki imeshindwa mradi huu huku ikipuuzia business plan za wateja wengine waombao mikopo kwao kwamba hazifai .... kama wafadhili walitakiwa foresee prospect za mradi by any means let it be feasibility study or project appraisal
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CRDB na serikali wana kesi ya kujibu katika hili
     
  6. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwenyekiti wa Maganba ya D'Salaaam bw. J. Guninita ndiye pekee anayejua yaliko
     
  7. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa huu utawala huu hakuna kitakacho fanyika
    hata hizi mbwembwe za ufunguzi wa daraja lakigamboni ni kiinimcho mtaniambia kamalisipo maliza miaka kumi bilakumalizika

    unakumbuka uwanja wa ndege wa mbeya umechukua mudagani ? mkapa alizindua mwaka 2005 na leo ni mwaka gani ? hauja anza kazi

    hata haya mabasi ya kwenda kasi bado sijaona mkakati halisi wakuhakikisha utafanikiwa
    wadau mtaniambia baada yamiaka kathaa kama utabiri huu ni wakweli ama la

    anachofanya kuwafunika wananchi iliwaone kua amefanya mambo kibao na kufunika ile issu ya mwangosi aliye uwawa iringa we fikiri ile barabara yamsata ilishajengwa karibia inaisha ite kaenda zundua
     
Loading...