Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabango ya waganga wa kienyeji kwenya nguzo za umeme na simu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kikahe, Jan 21, 2012.

  1. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi haya mabango ya waganga wa kienyeji kwenye nguzo za umeme na simu ynalipiwa kodi kwenye halmashauri/manispaa husika? Yamezidi na yanachafua miji. Hakuna sheria kudhibiti hii hali?
     
  2. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    tena wengi wanajitangaza wametoka nigeria. Ina maana wamepata vibali uhamiaji? Tz kweli jalala!
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani wamezagaa kila kona hasa Dar es salaam, Arusha na Mbeya ndiyo nimeona kwa wingi. Uhamiaji nao wamekaa kimyaaaaaaa!!!
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Viongozi wote wanawategemea kulinda nafasi zao za utawala, ni vigumu sana kuguswa na mamlaka zilizopo.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna moja lipo karibu na AAR moroco..so interesting!
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160

    Kuna wengi wao wanasema wantoka kule kwetu Sumbawanga, Mpanda, Namanyere, Katumba, Nkasi. Nilijaribu kuwachunguza kwa kuwasalimu baadhi yao 'posuta' cha ajabu wengi wao hawawezi kujibu wanadai 'wazazi wangu ndiyo wametoka huko Ufipani, mimi sikukulia huko na hivyo lugha siijui'. Wanadai kuwa wazazi walilowea huko Tanga, Arusha, Zanzibar, bla bla!!! Ni wasanii tu. Hata hiyo Nigeria ni kuzuga ili wagange njaa.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Arusha nako kila kona Dr Manyuki!!!
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina maana mıkoa hıyo mıtatu ndıyo yenye wateja wengı zaıdı wa waganga?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nchi ya washirikina na kuweka mbele uchawi, utategemea nini
     
Loading...