Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabango ya Kumenzi Nyerere- 14/10/2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mp Kalix2, Oct 9, 2010.

  1. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,444
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Katika hali ya kuenzi mwalimu JK Nyerere wana Jf inatubidi kuandaa mabango yatakayofikisha ujumbe murua kwa walioshindwa kumenzi Mwalimu kwa vitendo.Wanandugu tusaidieni katika hili.
    Bango NO.
    1.Elimu bure mpaka Chuo Kikuu inawezekana -Jk Nyerere alionyesha njia.
    2.Mafisadi 31/10/2010 ndiyo mwisho -Mwalimu alipambana mpaka siku ya umauti
    3.......

    Jf Karibuni
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    3.... EL hata kwa udi na uvumba asije kuachiwa kuongaza taifa la Tanzania!!
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    4. Kikwete the worst president ever in Tanzania, vote him out
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji Reli ya kati isaidie watanzania.
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    5. kikwete aendelee kujifunza kuongoza hajahitimu bado
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mabango yenye tija ni kuhamasisha wapigakura kujitokeza kwa wingi siku ya kupiga kura na kuchagua Chadema na Dr. Slaa.

    Bila ya kufanya hivyo hayo mabango unayoyapendekeza hayatakuwa na tija vumilivu
     
  7. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,444
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Yakiwa pamoja na ujumbe unaopendekezwa yaweza leta tija.Changia kwa kuongeza yanayo hamasisha.
     
  8. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Hatutarudi kupanga mawe na kufukuza magari ya ugawaji tena!
    2. Atakayepiga marufuku vyama vya siasa tutamnyonga or tutamnyonya tigo!
    3. Haendi mtu jela kwa sababu za kisiasa (Hanga, Titi, Babu etc)
    4. Mkimbizi wa mwisho wa kisiasa alikuwa Kambona na hatotokea mwengine
    5. No more ndala za matairi
    6. No more wallet za mifuko ya maziwa
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mchagueni kiongozi anayekerwa na shida/umasikini wa watu wake.
    Awaambie rafikize kuwa Ikulu si pango la walanguzi
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    Makamba anatofauti gani na babu seya???
    Hili bango ntalibeba hata mimi
    (mods please msinibani ni hisia tu)
     
Loading...