Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabango ya JK yaliyofichwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Martinez, Oct 9, 2010.

  1. M

    Martinez JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    [​IMG]

    ELIMU BORA
    CHAGUA CCM
    CHAGUA KIKWETE
     
  2. F

    FM JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaa, tuliahidi elimu bora tumetekeleza!!! inasikitisha sana. Bahati mbaya hao watoto moyoni wanasema asingekuwa yeye hata hapo wasingekaa. Mungu wangu na Mungu wa Watanzania wote nakuomba utufunulie kuujua ukweli tunapoelekea kwenye uchaguzi mkuu. Tuwachague viongozi ambao watatuongoza kwenye maendeleo ya kweli. Tazama wana wako hapo juu wanavyopata shida, Mungu ni imani yangu shida hizi wanazopata si kwa mapenzi yako Baba uliye juu, ila ni kwa kosa la watu wako ambao kwa sababu ya vipande vya khanga, fulana, kofia, pilau na pombe wakalewa wakawapa madaraka ya kuongoza nchi yako watu wasiokuwa na uwezo. Ndiyo maana ninakuomba sasa ukageuze mioyo yetu ukatuelekeze kutenda yaliyo mema kwa kufanya kucahgua viongozi wenye uwezo wa kutenda na siyo kunena, wenye uwezo wa kuthubutu na siyo kuota tu. Ameni
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya tungeyabandika makamba alikataza!
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi Hii ni tanzania au sudan...dah..
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tanzania yenye neema inawezekana chagua slaa chagua maendeleo
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana sana sana, stay blessed
     
  7. r

    ramson34 Senior Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ndiyo tanzania bwana,hao utakuta ni lazima waimbe wimbo wa Tanzania Nakupenda...tena pale kwenye kibwagizo cha KWA MOYO WOTE inatakiwa waongeze sauti..
    mwe mungu saidia watu hawa..
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hapa kuna daktari kweli?
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Elimu ni Ufunguo wa maisha". Je hawa wanaishi au wanadumu? hapa duniani
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo la kujua vipaumbele vyetu kama taifa. Cha ajabu pamoja na kuwa na madarasa duni walimu duni, bado atakayekuja kukagua maendeleo ya hiyo shule (yaani wakaguzi) yeye atakuja na shangingi (Toyota Land Cruiser VX) la milioni 200. Tungekuwa tuna uwezo wa kupanga kwamba kati ya kiatu na soksi tutangulie nini, kutonunuliwa kwa mashangingi mawili kungeboresha maisha ya kielimu ya watoto hawa.

    Mungu ibariki tanzania.
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ni mgeni hapa "Yerusalemu?".....................
    Mi nimempenda mwalimu................... very committed!
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inatia huruma. Itanisikitisha sana watu ambao wanaishi maeneo haya na wanamatatizo kama haya wadanganyike kuwa CCM itawaletea maendeleo.

    CHAGUENI KIONGOZI MWENYE DIRA NA MWELEKEO WA KUWAKUMBOA WATANZANIA. SEMA HAPANA KWA CCM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. M

    MC JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndugu, mimi niko Sudan, naomba nikusahihishe; Sudan wako Vizuri kiuchumi na miundombinu kuliko Tanzania, mgogoro wao wa Darfur usikufanye ufikiri kwamba Tanzania inaizidi Sudan kimaendeleo.....

    TZ resources nyingi, serikali ya CCM ndio Tatizo....
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nimependezwa na kichwa cha habari na picha zenyewe.

    Huo ndiyo ukweli wa Jk na CCM yake. Ni wepesi kujisifia ya kuwa wametekeleza Ilani ya uchaguzi kumbe utekelezaji huo ni kuhakikisha tunabaki kwenye umasikini milele.

    mtaji mkubwa wa CCM kisiasa ni umasikini wetu tu na wala siyo vinginevyo
     
  15. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mtaji wa CCM ni Ujinga na Umaskini wa watanzania wengi.Ndio maana wanaendeleza hayo mabango ya mafichoni ili wasije umbuka.
     
  16. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu mama mwalimu ni mzalendo, ni shujaa, ni mtu wa Mungu namwombea Mungu amzidishie mema. ILA NAYE SIJUI AMEKWISHA AMUA KURA YAKE ATAMPA NANI OCT 31? Kada mmoja rafiki yake yangu wakati akirejea leo kutoka katika kampeini na shati lake la kijani amenin'goneza mbunge nitachagua wa chama changu lakini RAIS NI SLAA!!!! Nilishangaa sana, akaongeza unafikiri mimi ndiyo sitaki wanangu wapate elimu nzuri?
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    maisha bora kwa kila mmtanzania,hebu tubadilike sisi sio mbayuwayu
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mimi nilisema hapana miaka mingi iliyopita
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hawa hata zile peremende hawakupata

    [​IMG]
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    slaa amepita
     
Loading...