Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabango ya JK yaanza kungolewa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Oct 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Yale mabango yaliomwaga kila kona ya mji na kukera kila anaepita si mtoto waa mkubwa yakiwa na mapicha ya ukubwani /utototni/ ya rais kikwete sasa yameanza kuondolewa rasmi...mabango haya yalianza kufumuliwa barabara jangwani jana na kuhitimisha yale matatizo yaliokuwepo
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hasa yale yanayoonyesha kikwete anamsikiliza bibi kizee mmoja yalikuwa yananikera sana. hiyo ni typically tabia ya kifisadi. watanzania tumerubuniwa kiasi cha kutosha.
     
  3. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa sana na CCM na ukuaji wa Demokrasia jana usiku niliona jinsi walivyokuwa busy kuyatoa... this is a good.
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama demokrasia ndo hiyo basi kunasafari ndefu
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    bado itakula kwao tu
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa naweweseka usiku! Yalikuwa yananijia kama zimwi gani vile -- ile miwani!!!!!!
     
  7. 1

    1954 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,961
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Mtasema sana lakini ukweli utaendelea kubaki: CCM ITASHIND AKWA KISHINDEO. Nyie wote manoichukia CCM itabidi muingie uvunguni mwa meza kuugulia maumivu.
     
  8. I

    Ibnabdillahi Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari hiyo haina umuhimu kwa sasa hivi 1530HRS TBC WAMEWEKA KAMPENI YA KIKWETE,BASI URAIS ASHAUKWAA
     
  9. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sijui ilikuwa inaashiria nini? Nimeona picha moja ya Kikwete pale kwenye roundabout ya Mlimani City na Kakobe ikiwa imepinduka kichwa chini na haikuwa na dalili ya kutaka kuangka bali kuna kiashiria tu.
    Ni dalili ya kuanguka kwenye uchaguzi huu
     
  10. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ishinde kwa lipi????? kwa kuchakachua?
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    watu wayachukue wakatengezee maboxi ya kutagia kuku!
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh, afadhali ujinga huo uondolewe, kuna bango lilikuwa linanikera maeneo ya Mwanga sokoni kule Kigoma, ati wamepiga picha Power house na kujinadi, Tuliahidi, Tumetimiza. Kutimiza nini? kuwapumbaza wana Kigoma kwa umeme wa generator (pollution tupu) wakati uwezo wa kuunganisha Mkoa wa Kigoma na Gridi ya Taifa ukiwepo? Ufisadi mtuuuuupu!!!!
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A good what? Otherwise nakubaliana na wewe kwamba CCM wanaanza kusoma alama za nyakati. Sasa yale mabango yote uchafu huo wataweka wapi?
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ushindi halali hamwezi pata. Nakubali kwa kuchakachua nyie ndo wenyewe. Tatizo mnafanya makosa mengi kiasi kwamba hata mtoto anajua huu wizi
     
  15. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Inanikumbusha Propaganda za nchi zilizokuwa za kikoministi mabango makubwa lakini dukani hakuna kitu labda vitabu vya kusifia kiongozi wao.
     
  16. Madago

    Madago Senior Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wa Voda wataka fanya biashara zao na hizo nafasi, au wataka weka mabango ya rais kesho?
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mnafiki tu, mbona wazee wa East Afrika bado wanasotea haki yao si angekaa nao hivyo na kumaliza matatizo yao??
     
  18. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni jinamizi sio zimwi
     
  19. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani Mbeya hamna mabango tena. Yametolewa usiku. What does this signify?
     
  20. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Power shift .........
     
Loading...