Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabango ya CCM yataondolewa leo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MchunguZI, Oct 30, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Nafahamu kwamba leo ndo mwisho wa kampeni na kesho hakuna hata anayeruhusiwa kuvaa au kupeperusha bendera ya chama chochote ktk kituo cha kupigia kura. Ktk kampeni hizi CCM imetundika mabango mengi nchi nzima ikiwa ni sehemu ya kampeni.

    Tegemeo langu ni kuona kwamba leo ni mwisho wa kampeni mabango yote ya CCM yataondolewa. Kinyume cha hili watakuwa bado wanaendelea kupiga kampeni siku ya uchaguzi.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kweli baba...
     
Loading...