Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mabangaluu ya ukweli na ghali duniani!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Song'ito, Jun 6, 2012.

  1. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jumba kama hili linakosti bei gani kulimiliki maeneo ya Dar,Moro?
     
  3. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aisii inabidi wataalamu wa majengo watuambie, mana ni balaa...
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona kichwa cha habari na habari yenyewe haviwiani? umeweka bangaluu halafu umeita mabangaluu...
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    \
    mengine yalikuwa mwendelezo toka kwa wadau...naona wamelala..
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Lazima uwe waziri wa Maliasiri, au Nishati na madini, au fedha au........ waziri Mkuu
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ukiwa na million 450 unapata kitu hiki
     
  8. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    i have a drm
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo lile la mh maige limeifunika hii?lime cost $700,000/ na dalali kala zake za kutosha.
     
  10. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo sasa na mm sijapata picha...mana sidhani kama la maige linalifikia hekalu hili japo kwa mbali
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hii 450m siyo thamani ya hili jumba,but ni gharama ya kujenga hili jumba,so in the other means kama utatumia 450m kulijenga basi thamani yake ni around $1,000,000.
     
Loading...