Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabanda yaliyonifurahisha maonesho ya sabasaba!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Jul 3, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Namba moja ni banda la sido, nimefurahishwa na utaalam wa watanzania wenzangu kwenye nyanja mbalimbali.
    Pili ni banda la maliasili, nimeona aina tofauti ya ndege na wanyama japo kwa uchache. Imenisukuma nijipange kufanya utalii wa ndani
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,375
    Trophy Points: 280
    Kama kuna banda la india na brazil
    usiache kwenda kwa mjasiriamali
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... katika trade fair ninategemea zaidi creativity and innovation in industrialization and business

    do you have anything to tell us on what you termed as "nimefurahishwa" ?
     
  4. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda kajifunze na siyo kufurahishwa. Je hayo mabanda ambayo makampuni yao yako hapa kwetu, huduma zao zikoje huku mtaani, au uzushi tu katika maonyesho, lakini uhalisia ni maumivu. Maana hata TANESCO wana banda hapo, au uwongo jamani, wanawaeleza nini wananchi, kuwaelimisha juu ya mgao tu au wana jipya
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Rich Dad, umefurahishwa na SIDO na maliasili,je mabanda yapi yamekuelimisha na ungependa nasi twende tuelimike,kwani mimi bado sijaenda ila nina lenga kwenda SIDO ,VETA na kuona uwezekano wa kupata contacts za wachina kupeleka taka taka zetu kwani wao wanauwezo wa kuzibadilisha kuwa vitu vya kuuzika,e.g plastiki zilikuwa zinazagaa sasa hazipo tena barabarani,
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu baada ya kuelimika na kujifurahisha! Kama hujapitia banda la DARBREW LTD hujanikosha. Hapo kuna ile kitu asilia KIBUKU mmea asili. Na wanaruhusu kuangusha gari ktk mabenchi yao palepale na sekyuriti ya uhakika availabo. Baada ya hapo ungefika kule kwa wazungu Serengeti Brews na TBL.
     
  7. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbavu zote umemaliza kwamba apite kwenye Tikisa
     
Loading...