Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabanda ya kuku ya kukodi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kichakorojack, Oct 30, 2012.

  1. k

    kichakorojack Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Habari za muda huu wanajamvi.

    Mimi nina shida naombeni msaada. Kama kuna mtu yeyote mwenye access ya upatikanaji au anayo mabanda ya kukodi kwa ajili ya ufugaji wa kuku naomba anifahamishe. Ninataka kuanza na kuku 1000 na hayo mabanda yawe maeneo ambayo ni salama na yawe maeneo ya kuanzia mbezi, tegeta, boko, bunju na kuendelea, yaani ukanda huu wa kuelekea bagamoyo ukianzia mbezi. Asanteni sana kwa msaada wenu.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dodoma yapo.
     
  3. k

    kichakorojack Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nahitaji kwa Dar es salaam kwa ukanda huu wa barabara ya kwenda bagamoyo. Asante.
     
  4. p

    pachanya JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 784
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu nimeona nikupe ushauri...kwa uzoefu wangu wengi wa watu waliojenga mabanda ya kuingiza zaidi ya kuku 1000 kwa ukanda wa barabara ya Bagamoyo ni watu wenye mitaji na wengi wao wanafuga kwa wingi wao wenyewe.Hivyo hata ukipata pa kukodi watakulipisha tozo kubwa na kukufanya ukose faida uliyotegemea.... Naweza kukushauri yafuatayo; Tafuta mtu mwenye miundombinu tayari ya ufugaji anayetaka kutanuka na mkaingia mkataba wa kufuga pamoja huku wewe ukitoa mtaji wa ufugaji,pili unaweza ukajichanga polepole ukatafuta sehemu yako binafsi,Pia unaweza ukafanya sehemu nyingine za Dar tofauti na ukanda wa bagamoyo...thanks
     
  5. p

    pachanya JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 784
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ni pm naweza kukupa mawazo zaidi...
     
Loading...