Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabalozi wote wa CCM kata zote za Arusha kukutana leo! Kisa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Jan 6, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nipo hapa jumba la maendeleo hapa karibu na carwash ya hapa karibu na soko la Kilombero.

    Nikaona vazi kijani likizidi kutawala eneo hili.
    Na ndipo nikataka kujua kulikoni na ndipo nikamtokea mmoja wao wa mavazi hayo na akaniambia leo tuna mkutano wa wilaya kupitia mabalozi wa nyumba 10*10 wote.

    Nikajaribu kumwuliza chanzo chake na ndipo akaniambia ya kwmb ngoja kwanza atanirudia.

    Nami kwa kuwa naosha gari hp hakika ni mpaka nijuwe Agenda yao ni nini hasa!
    Source: Mimi mwenyewe!
     
  2. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja mkuu endelea kuwachunguza mpaka kieleweke! Kwanza siku hizi mabalozi wa nyumba kumi hawana deal.
     
  3. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao magamba wanaweweseka tu, kwani miongoni mwa bhao mabalozi ni CDM damu wako huko kwa ajila tu.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani na wewe umehusu ukijani?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hivi hawa mabalozi wa nyumba kumi huwa wapo? Na huwa ni nyumba kumi za nani hizo? Mtaani kwetu hawa watu hawapo kabisa.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Swala zima hapo ni uchaguzi mdogo wa Mdiwani na 'kale ka-mpango wetu ka-uchakachuaji mashinani' kama kawaida.

    CHADEMA, hii ni issue kubwa, shusheni majeshi kitongoji hadi kitongoji kwani ka A-Town CCM bado kinatamani kuendeleza uporaji wa kodi za jiji hilo bila maendeleo. Machalii wote Arusha tushike doria mpaka kura ya mwisho itakapotangazwa.

    Watch out on this CHADEMA pamoja na ushwari wa afya kwa Mh Lema; sote tunafuatilia nukta kwa nukta hadi sasa.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapana Kibunango! Mi nipo naosha kamotokaa changu hapa ila nahakikisha sibanduki mpk nijuwe kijiricho humu ndani.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapa nimetonywa na balozi mmoja wa hapo Sakina ya kwamba maulaji iko hapa ndiyo tunachangamkia fasta nami nikamwambia nakusubiria uje hata ununue lunch naye akaniambia tutachelewa nami nikamwambia sina pa kwenda nakusubia tu! Na akanidodosa ya kwamba kuna Diwani anakuja hapa na Mkuu mwingine naye atakuja na mkutano ingeanza saa nane kamili. Na mgeni rasmi ni Mh. Diana Chilolo na nasikia ni MB sasa sijui ni wa wapi huyu!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Darubini kubwa ligeukia Arusha, CCM bado wanaendeleza ung'ang'anizi kukataliwa kwao na wapiga kura Arusha.

    Arusha, wanaitaka huku Machalii wanakataa!!! Kuna tafsiri yule mama buriani kupewa kazi ya ubalozi kilometa chache tu kutoka Arusha. BAVICHA kamioneni Nanyaro na kazi iendelee kiundani zaidi pale A-Town.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    diana ni mbunge viti maalum singida hana lolote mwache ahangaike.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Itakuwa inahusiana na uchaguzi wao wa ndani baadaye wmaka huu. Wanajua kwua wameshagawanyika sana kwa hiyo wanaanza kuzima moto kabla haujawaka
     
  12. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amekuja kutoa rushwa. Uzuri mmoja hizo rushwa hazitawatosha woote au wapo watakaowadhulumu wenzao. Hilo likishatokea, utaona mziki wake
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    A point too!!!

     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kikao cha wanga nyama ya mtu haikosi na watu wakiisha wanakulana wenyewe kwa wenyewe..
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Diana Chilolo mpk hivi sasa hajaonekana.
    Yani naona kama hawa mabalozi hawadumu zaidi maana nimewakuta kama wanne wanalalamika.

    Kwanini tunaitisha mkutano na bado watu wako nje ya ratiba?
    Mwingine akamwambia,Mi nakaa nusu saa tu kwn nina shughuli ya kufanya.

    Na kwa mtazamo wangu wa haraka nikaona kwa kuwa mgeni mwenyewe amekuwa nje ya ratiba naona hii itawagharimu.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mpk hivi sasa Mgeni rasmi hajaonekana tu!

    Nami sibanduki nilishakunywa maji lt 1 ya Kimanjaro na sasa mengine na kumix na sprite moja.

    Kulikuwa na mshikaji wangu wa kwenda kumwona pale Ngaramtoni lakini nimeshamfutia waya ya kwamba tuonane kesho kwn nimepata dharura ya hawa wala rushwa mafisadi wakubwa.
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hebu zunguka hapo mtaa wa pili opposite na maromboso hapo kwenye nyumba za manispaa udake allele yako taratibu na bigG kwa fasi uwe unapata handasi huku ukisubiri kinachojiri
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ho jamaa hawana jipya. wengine wamekuja kuchukua posho tu. leo bar zitajaa. Mia
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,838
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Pesa ya walimu hiyo!!
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Endelea kutujulisha nn kitajiri mkuu juu ya hao wezi wa rasilimali zetu
     
Loading...