Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabalozi wanaowakilisha nchi zao nchin wameshindwa kulaan mauaji ya polisi nchini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by augustino ameri, Sep 3, 2012.

  1. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wameua Igunga, Mbeya kwenye maandamano ya wafanyabiashara,Morogoro Iringa,Arusha,Maswa,mateso ya Dr. Mabwepande nk.Mabalozi wapo kimya kama hawapo.
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    wanasubiri futari na dhifa ikulu
     
  3. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ulitaka wafanye nini? Kwani wao wako kuingilia mambo ya nchi nyingine?
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usitie shaka ,wale jamàa wanafanya kazi hata muda ambao wewe umelala,utashangaa watakapokuja kukupa habari nzuri kuliko unavyodhani,najua nchi unazomaanisha ni zile zinazosuport budget,sio balozi wa museven au mugabe.
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Watanzania tumezoea kumwaga lawama kwa watu wengine isipokuwa sisi wenyewe. Sasa hapa Mabalozi wanaingiaje? Ni sawa na kumlaumu baba wa jirani kwamba hakutetei ukiwa unakula mbata kutoka kwa baba yako,ilhali baba yako hapo mtaani kwenu anaonekana ni mstaarabu na mtu wa maadili. Kumbe akiingia ndani tu familia nzima mnakula mikanda usiku kucha. Nani wa kulaumiwa hapa????
     
Loading...