Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabaki ya Mabomi ya Gongo la Mboto mpaka leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fadeless, Mar 11, 2011.

  1. f

    fadeless Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nilikuwa nasikiliza radio nikasikia msaidizi wa mkuu wa wilaya akisema kuwa wameunda timu ya vijana kufuatilia mabaki ya mabomu,halafu akasisitiza kuwa ana taarifa ya mabomu mawili kule kimara,sasa kama anafahamu kwa nini wasiende kuyachukua? Just imagine bomu lipo nyumbani kwako kwa miezi miwili! Huku si kuchezea maisha ya Watanzania? Kweli serikali yetu imetuchoka,wadau tujiulize nini cha kufanya ili wawe serious!

    Naomba kuwasilisha!
     
Loading...