Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabaka kwenye Nyayo - Msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by Katibukata, Nov 4, 2011.

  1. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    Kwa mwezi mmoja uliopita nimekuwa natokwa na dizaini fulani ya mabaka kwenye sehemu ya juu ya unyayo . Yaani ile ya rangi brown ya kukanyagia inatokea kama mabaka juu ya unyayo karibu na ankle. Ukiniangalia visigino na sehemu ya juu unyayo nina mabaka lakini hayaumi.

    Wadau hii nini? naweza kutumia dawa gani? Saidia.
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Katibu Kata....kama mabaka hayo (especially kama ni meusi) yapo kwenye mguu mmoja tu na hayajasambaa mguu mzima, na kama umri wako ni miaka 40 au zaidi...tafadhali timua mbio kwa daktari (surgeon) akucheki na ahakikishe kwamba sio Malignant Melanoma!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    ​kegete hizo
     
  4. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante Dr. Riwa,
    Umri wangu ni chini ya miaka 35. Mabaka si meusi. Sijui kama nimeeleweka, yaani ile rangi ya unyayo(brown ) inaonekana kwenye ngozi iliyo juu ya kisigino na vidiole vya miguu kwa dizaini ya mabaka-mabaka. Ukiniangalia kwa mbali utadhani nimeota sugu nyingi vidoleni na sehemu ya juu ya visigino karibu na ankles.
     
Loading...