Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jacjaz, Dec 11, 2011.

  1. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwanini wengi wetu tunabadilika baada ya ndoa hata kama uchumba ulidumu muda mrefu kiasi cha kutosha kujuana vyema!?

    mfano; mtu ulimjua kuwa ni mcheshi,muongeaji mzuri tu,mshauri wa ukweli na anakwenda na wakati,ila baada ya ndoa anakuwa mpole,mwenye aibu zaidi na anayekubali kila kitu toka kwako bila hata kushauri tena kama awali?! ukiuliza anakwambia anakuheshimu! mwanzo haikuwa heshma au!?

    ova, kama nimesomeka....
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    in other words hata kitandani anabadilika kuliko ilivyokuwa awali,si ndio?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mbona mimi naonaga mabadiliko ya opposite....???????
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kabisaaaa,kwa kumaanisha mwanzo alikuwa akifanya mambo ili aweze kumteka huyo mwenza kihisia na mengineyo kisha akishakuwa chini ya himaya yake anajua hawezi kufurukuta ndio anachomoza makucha yake...vitu kama kupiga, matusi ya nguoni,chuki kwa ndugu wa mwenza nk. ndo huwa mara nyiingi vinajitokeza baada ya kuingia kwenye ndoa....
     
  5. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sometime kuchokana kunakopelekewa na kutokuwa na mapya katika mahusiano yenu/yao
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inategemea anabadilikaje kwenye mabaya kwenda mazuri au mazuri kwenda mabaya?but all in all mpenzi wako ni jinsi unavyomhandle tu mnaweza mkawa wote for even ten years na akawa kama mmekutana jana
     
Loading...