Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko yanaanza na wewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SWADO, Jan 18, 2011.

  1. S

    SWADO Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF kwa kweli tunahitaji kuwa na mabadiliko ya kweli tunahitaji kuleta mada ambazo zitaimarisha mahusiano, zitadumisha upendo na mwisho kila mmoja awe na ndoa nzuri vinginevyo tutachangia hoja zisizo na manufaa kwenye mapenzi mwisho wa siku tunaharibu badala ya kujenga, kuna hoja zinapaswa kwenda kwenye jokes we need something serious here siku njema:usa:
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umesomeka
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimekusoma lkn as u said inaanza na ww!toa basi mada tuko tayari kuelimika na kujifunza pol in ol big up!
     
Loading...