Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya wakuu wa wilaya wiki hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitorondo, Feb 8, 2012.

  1. K

    Kitorondo Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna tetesi za kufanyika kwa mabadiliko makubwa ya wakuu mwishoni mwa wiki hii,mwenye taarifa za uhakika atiujuze
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho..
     
  3. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna mwenye taarifa za ukweli atujuze maana wilayani kwetu hatuna dc kwa miaka 2 sasa.thx
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ndio Maana wamepandisha Bei ya Bia ili wapate Hela za kuwalipa kama transfer?? I am just Dreaming!!!
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,584
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mwenye taarifa zipi tena na i hali taarifa umeileta wewe!
    cha msingi ilikuwa ni kutaja source ya hiyo taarifa yako!
     
  6. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kama kwel na hvi madoctor wanagoma itakuaje zile presha kwa waheshimiwa watakaopotelea kizani
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmeathirika vipi kwa kukaa kwenu bila wakuu wa wilaya? Siwapendi
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuna haja na DC,Wakurugenzi watendaji wanatosha! Isitoshe GOv haina hela,Mshahara wa mwezi DEC ulitoka AZAM,wa mwezi january sijui ulitoka wapi? SASA MADC amabo ni kada za magamba watahamishwaje?
     
  9. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani DC ana umuhimu kiasi gani katika nchi ambayo madaktari wamegoma?
     
  10. k

    kiche JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi taarifa zimekuwa za kawaida ni kama 'singo' fulani hivi!toka mwaka jana tuliambiwa kuwa by mwezi wa 5 watakuwa wameteuliwa!hata kama ni kweli wakuu wa wilaya hawana kazi yoyote,lipi bora mgomo wa madaktari kupata ufumbuzi au uteuzi wa madc ambao mwaka wa pili huu hakuna mapungufu yaliyoonekana kwa kutokuwapo kwao??
     
  11. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama vile wangewajiba vema wangeweza kupunguza ufisadi kdg sema wengi wao kama sio wawelala usingizi wa pono. Tukipata wazuri watasaidia ktk vita hii.
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Acha utoto wewe. DC hata akiwepo anakusaidia nini zaidi ya kuliongezea taifa gharama?
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukiona mtu ana maleria lakini anafikiria kunywa dawa ya mafua anzisha mchango wa mazishi.
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Hivi mteulwe wa Mungu ni **** ehhhh?
     
Loading...